Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu asakwa kwa kumtia mimba bintiye

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 7, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JESHI la Polisi nchini, linamsaka mwalimu wa Shule ya Msingi Ziwani, Haule Karudijina, kwa kosa la kumbaka na kumtia mimba binti yake wa miaka 15.
    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mtwara, Steven Buyuya, alisema kuwa taarifa za mimba ya binti huyo aliyemaliza darasa la saba mwaka huu shuleni hapo ziligundulika baada ya kuchukuliwa vipimo mbalimbali kutokana na homa za mara kwa mara zilizokuwa zikimwandama.

    Hata hivyo Kamanda Buyuya alisema, katika vipimo hivyo, ilibainika kwamba mwanafunzi huyo alitiwa mimba na baba yake mzazi.

    Alisema, mama wa kambo wa mwanafunzi huyo alisaidia kumbana binti huyo ambaye alikiri kuwa na uhusiano wa kimapenzi na baba yake mzazi ingawa ilichukua muda kwa mwanafunzi huyo kusema ukweli hadi alipoelezwa kwamba angepelekwa polisi.

    Kwa mujibu wa binti huyo, baba yake alitengana na mama yake mzazi kisha kumwoa mwanamke mwingine na kwamba uhusiano na baba yake ulianza Julai, mwaka huu, wakati mama yake wa kambo alipokuwa safarini.

    “Huyu mwanafunzi alitueleza kwamba baba yake alikuwa akirudi kutoka kilabuni akiwa amelewa anaingia chumbani kwa binti yake huyo sasa… alisema wakati wanafanya hivyo, mama yake wa kambo alikuwa safarini,” alisema kamanda huyo na kuongeza kwamba baba yake alitishia kumuua endapo angepiga kelele.
     
  2. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huyo mwalimu ana njaa gani??? ngale gani unamalizia kwa mwanao?????? Dunia ipo mwishoni hii....
     
  3. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mwalimu asakwa kwa kumpa ujauzito bintiye.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    quote, " vipimo vinaonyesha kuwa amepewa mimba na baba yake mzazi" jamani ni vipimo gani hivyo? naona mwandishi kaongeza chumvi hapo
     
  5. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inasikitisha! Ni tamaa, pepo au ni mambo ya kishirikina? Mbona vilabuni wanawake ni wengi mno? We mwalimu ulaaniwe!
     
  6. M

    Mundu JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Dunia inahitaji maombezi... Ni ngumu kuamini hii. Yaani baba unamfunua nguo bintiyo, afu unamfanyia foreplay, then unammega? kweliiii
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dunia ina mambo
     
Loading...