Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwalimu anahitajika.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mayenga, Jan 16, 2012.

  1. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Nina madogo wawili wanasoma shule ya msingi,ningependa nipate mwalimu wa shule ya msingi au sekondari anayeweza kuwafundishia nyumbani baada ya muda wa kazi.Masomo yanayohitajika kufundishwa.Lugha,Sayansi na Hesabu.Kutokana na uhalisia wa madogo hawa,ni vema mwalimu huyu awe ni wa kike (binti ambaye hajaolewa),na ambaye anajiamini kuweza kufundisha.Mshahara ni negotiable.Niko Sinza.Ambaye yuko tayari ani PM
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    we unataka demu co mwalimu, masharti gani hayo
     
  3. K

    KIDUKARI New Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ACHA swaga za kike得很可
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huo ni udomo zege.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    du mapapaa mna mbinu nyingi siku hizi
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    sijaona kosa langu,vigezo na masharti ilikuwa vyema kuzingatiwa.
     
  7. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nikuulize swali je wadogo zako ni wakike? Na wapo darasa la ngapi?
     
  8. H

    HByabatto jr Senior Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ni maujanja ya kutaka kula tunda.
     
  9. Tarime

    Tarime Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Umeona eeh jamaa hajui kutongoza nn?
     
  10. B

    Baba Dorcas Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fataki.....! Why a gel only??? Una lako baya.
     
Loading...