Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu aliwalea wanawe katika maadili na makuzi ya kijamaa zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 17, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makongoro Nyerere kadhihilisha hilo leo Bungeni. Anajiamini, anapoints, hanyenyekei kuomba kura, anaonyesha msimamo, anakemea na kutoa angalizo, kama mzaha flani anaweka na jokes kidogo. Maadili yale yale kama enzi za Mwalimu! Anaongea Kingereza kizuri, hana Uchu wa hiyo nafasi, karelax na anasema ukweli.. Nyerere kweli aliandaa watoto wake vyema! R.I.P Mwalimu, Vijana unao!
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madaraka Nyerere ni ethical zaidi.
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukumuona sitta alivyokuwa anafurai na kupiga meza wakati wote.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeona mkuu then EDDO alimuita na kumnong'oneza kitu!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Namkubali..in politics he'z product of arusha like Lema.
     
  6. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mie ningekuwa bungeni hakika ningemchagua makongoro kaonyesha kujua mambo na kujiamini. Hao ndo watu wanao stahili kuchaguliwa.
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mimi namfahamu sana Makongoro Nyerere.
    Kama watu wangekuwa makini walitakiwa kumwuliza Je Jeshi aliacha mwenyewe au alifukuzwa kwa utovu wa nidhamu au alistahafu?
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! Jamaa ni radical politician!
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nafikiri ukweli umedhihirika,yule w.malecela pamoja na cv kubwa aliyoitoa lakini hawezi kumkaribia hata kidogo mzee wa site,makongogoro for presicidency 2015 kwa ccm kama wanataka chama kibaki hai.
     
  10. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sure bro! Makongoro anajiamini sana, yupo makini na anamsimamo. Kasema akienda EAC atawakemea na hawata rudia tena!
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh! Kumbe upo Mkuu?
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makongoro anaweza jamani dah! Le Mutuz Ze Baharia baadae sana!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani ilikuwaje jombaa? Hilo swali linahusianaje na kugombea EAC? Umepotea sana nowdays!
     
  14. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika wagombea wote aliyenivutia sana
    Kwa upande wa wanaume ni Makongoro na
    Kwa upande wa wanawake ni Prof. Nderikinyo
    Kama nimesahau jina yule prof wa Maths Mlimani
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Le mutuz alikuwa na ugonjwa uitwao eyez fever (parliament fever) PV,ambao unapona mara baada ya kutoka ktk usahili
     
  16. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are right! Lakini hata yule wa mwisho kujieleza anonekana yuko vizuri, anaitwa rweikiza. He is very good. Baharia hamna kitu kabisa afadhari hata mtoto wa mwinyi.
     
  17. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    ]You are right! Lakini hata yule wa mwisho kujieleza anonekana yuko vizuri, anaitwa rweikiza. He is very good. Baharia hamna kitu kabisa afadhari hata mtoto wa mwinyi.[/QUOTE]

    Naam hata mimi nakubaliana na wewe kijjan
    Mwinyi alikuwa poa sana confident, exposed
    Hana pupa katika kujibu na ni msomi mzuri tu
     
  18. m

    massai JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    makongoro kamaliza, jamaa yuko fiti sana sema mitulinga ndio inamzingua,sijui kama aliacha alakini anafaa kiukweli
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa anajua sana huyu, very genius in answers!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naam hata mimi nakubaliana na wewe kijjan
    Mwinyi alikuwa poa sana confident, exposed
    Hana pupa katika kujibu na ni msomi mzuri tu[/QUOTE]

    Mwinyi huyo ni mtoto wa mzee ruksa?
     
Loading...