Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu akatwakatwa mapanga na kupoteza mkono wake mmoja.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Skype, Jul 8, 2012.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwalimu mmoja wa shule ya msingi digodigo jana alikatwakatwa mapanga akiwa njiani kuelekea nyumbani kwake.

    Tukio hili limetokea jana majira ya saa 5 asubuhi ambapo mwalimu huyo wa kiume alivamiwa ghafla na kijana wa kimasai kisha kuanza kumshambulia kwa mapanga hadi kumfyeka mkono.

    Chanzo cha kijana huyo kufanya mashambulizi inasemekana ni mambo ya mapenzi, yaani inasemekana kua mwalimu huyo alikua akimchukua mke wa kijana huyo wa kimasai.

    Mara baada ya tukio, mwalimu huyo alipelekwa kituo cha afya kilichopo kijiji cha digodigo jirani na kijiji cha samunge.

    Kwa taarifa za uhakika ni kwamba matibabu yalishindikana ikabidi apelekwe hospitali ya wilaya ya Ngorongoro iliyopo eneo liitwalo Wasso jirani na Loliondo. Pamoja na juhudi zote za madaktari kuokoa maisha ya mwalimu imebidi leo mchana mnamo saa 8 apelekwe Arusha mjini ambapo anatarajia kufika saa5 usiku wa leo tarehe 8 July, 2012.

    Updates zaidi tusubiri walioko Arusha kuanzia kesho ila tukio ni la kusikitisha na mpaka sasa mtuhumiwa bado hajakamatwa.

    Nawasilisha hoja kwa masikitiko makubwa kwa maana mwalimu huyu kafanyiwa kitendo cha kikatili yaani kukatwa mapanga, kufyekwa mkono mpaka ukadondoka, kuumizwa vibaya, n.k.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na ule mkono wa Simbawacheee je uko wapi? :redface: Mke wa mtu mtamu hana hata gharama siona ona wakina Nchemba na Simba wavyogombani wake za watu
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    huyu c mmasai,nachojua wamasai hawana mawivu ya mapenzi,kushea wives hakunaga noma kbsaaa
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kumbe alikuwa mzinzi shauri yake
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    muke ya muntu ni sumu...........................
     
  6. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Na mume ya mutu wanasema ni masiwa ati..ha haa haa,ni utani tu!
     
  7. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ni masiwa kweli.................
     
Loading...