Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwalimu adaiwa kuua akimgombea 'Baa Medi'

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 10, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MWALIMU wa shule ya Msingi Mtwivilla mjini Iringa, Alexander Kapolesya, anadaiwa kumuua mwalimu mwenzake, Ernest Komba (48), wa shule hiyo hiyo wakati wakimgombea mhudumu wa baa (Bar Maid).

    Walimu hao walikuwa wakigombea penzi la mwanamke huyo aliyekuwa akiwahudumia kwenye moja ya sehemu zinazouza vinywaji katika eneo hilo la Mtwivilla.

    Inadaiwa kwamba, mwalimu Komba alikufa baada ya Kapolesya kumpiga na kitu kizito kichwani.

    Kwa mujibu wa mashuhuda waliokuwa na jirani na eneo la tukio, walimu hao waligombana jana saa 2.30 usiku katika baa hiyo.

    Habari kutoka katika eneo la tukio zinadai kuwa, wakati walimu hao wakinywa pombe kila mmoja kwa wakati wake alikuwa akiongea na mwanamke huyo ili aondoke naye kwa ajili ya kwenda kufanya ngono.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Iringa, Evarist Mangalla, amemtaja mwalimu Komba kuwa ndiye aliyempiga mwenzake hadi kufa.

    Mangalla amesema, baada ya tukio hilo, Mwalimu Kapolesya alijaribu kukimbilia mafichoni lakini polisi walibaini alipokuwa wakamkamata.

    “Alidhani angeweza kutoroka, lakini hakufanikiwa kwani alikamatwa muda mfupi baadaye katika maficho yake aliyoyafanya huko huko Mtwivilla,” amesema Kamanda Mangalla.

    Amesema, wakati uchunguzi unaendelea, mwalimu huyo anatarajiwa kufikishwa mahakamani kujibu mashitaka ya mauaji.

    Kamanda Mangalla amesema,jina la mwanamke aliyesababisha walimu hao wagombane halijapatikana, hajulikani alipo, polisi wanamtafuta.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Njunji ni noma..
    cheki watu wanavyokufa kwa ajili ya hii kitu hii hkitu hiii
     
  3. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanamtafutia nini? yeye anakosa gani? au na polisi wanataka kuona huyo bar maid ana utamu gani hadi walimu na elimu zao wanatoana roho? hivi huyo bar maid ni kbila gani vile wataalamu kiasi hicho? Pole Marehemu na wafiwa wote ukifika mpe hi MC Lema na wengine waliokufa katika hali kama hio.
     
  4. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tutakufa wengi tu
     
  5. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pombe na wanawake is a lethal combination
     
  6. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asomaye na afahamu!
    Na kwa mtini jifunzeni!
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bra PJ na Biblical verse, nzuri na mwenye macho na aone na mwenye masikio na asikie na mwenye kukaidi haya afungiwe jiwe kuu na kutoswa katikati ya kina cha bahari
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    au alikuwa mwanafunzi wao
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Walimu wa siku ni tofauti kweli! Ona sasa na wanafunzi waweje? Hawa ndo wanaokula watoto wetu huko wakiwadanganyia kuwapa visheti
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna wale walimu walikamatwa wakisagana darasani marekani.....je hao? Hii ni issue ya kawaida ktk jamii.
     
  12. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Next level jamani na ninyi huko mupo!!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh nadhani ulanzi ulikuwa umewakolea hao, wakaona duble duble.
     
Loading...