Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaliko!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mipesa, Nov 20, 2011.

  1. M

    Mipesa Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf wote napenda kuwakaribisha kesho kwenye sherehe ya kuzaliwa kwangu, nitakuwa natimiza miaka 32. Sherehe itakuwa Sae karibu na tanesco mbeya. Karibuni sana wana jf
     
  2. K

    Kijana mstarabu Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitumie naul kwan nimefulia,ili hata kama ni uongo nsipate hasala. Kutakuwa na bia?
     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuna ukumbi Dar unaitwa Sae-Mbeya?
     
  4. N

    Nothing4good Senior Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sae mbeya au saul mmbeya?
     
  5. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sae ni jina la mtaa,tuambie ni ukumbi gani hapo sae!na kama utafanyia nyumbani tutafikaje?
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mkumbuke kwenda na vinywaji na vyakula vyenu. Wengine tupo mwisho wa dunia ila tunashukuru kwa taarifa.
     
  7. K

    Kijana mstarabu Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kila mwana jf yuko Dar, mm nipo Mbeya mtaa wa sae
     
  8. K

    Kijana mstarabu Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafanyia nyumban. Nyumba inatazamana na kota za tanesco, ina bat jekundu
     
  9. M

    Mipesa Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndio mipesa? Acha kuchanganya watu banah
     
  10. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha.hio yako kali mstaarabu.
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mipesa atahangaikia kwenye red kama ilivyo ID yake. ana mipesa mingi hajui aifanyie kazi gani zaidi ya kuwaalika JF woote kwenda kumpongeza kwa kufikisha miaka 32! aisee, ok. mtumie PM Husninyo akutimie nauli...usafiri wa ndege ni haba sana kwani huko ulipo?

     
Loading...