Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaliko toka kwa miss chitchat

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Remmy, Sep 28, 2012.

  1. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wapenzi wanachitchat, salamu katika bwana!
    Yule miss wenu wa mwezi septemba ndio anakamilisha muda wake, hivi karibuni atakabidhi taji kwa mwingine Kama sio Madame B.
    Ikumbukwe kuwa wakati anaomba ushindi alitoa ahadi zake, hivyo basi ameona vyema asiwe Kama magamba wa kutoa ahadi hewa....anawaalika kesho mishale ya saa Tisa alasiri ili atimize zile ahadi zake. Kwa wale wote wa dar mnakaribishwa sana, utakuwa muda muafaka pia wa kukutana na kufahamiana.
    With love
    Miss chitchat septemba.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zako ingiza vocha namba hii kwa ajili ya kuanza maisha mapya ya nje ya umiss 2586 8521 5426 5284 556 ni tigo hiyo..
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaaaaaaaa......asante ndetichia.
     
  4. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na hilo taji lisije likiwa limechakachuliwa. Anko Lundenga wa huku kuna alama aliweka isije futika, Remmy si unajua hilo ni TANZANITE tupu?
    Hongera mwaya na jiandae kumkabidhi Madame B tarehe 30 September
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa......taji liko swafi kabisa Kama nilivyokabidhiwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Akhsante sana Remmy kila la kheri. Ntahakikisha nalitunza mwenyewe kwa niaba ya Madame B my love.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh, sasa sie tuliopo nje ya dar tutumie walau voda ya jiti tatu
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kila la heri Miss
     
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Safi sana kwa kuahidi kulitunza....! You are the best.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakutumia jet ujumuike nasi.
     
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana Dena Amsi!
    Mambo! Kitambo sijakuona.
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huo mwaliko utafanyika pande zipi Remmy?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Thankyou, thankyou, thankyou.
    Ila Anko Lundenga sijui kakimbilia wapi yule mtu.
    Hzbnd Arushaone na Remmy nisaidieni kumtafuta jamani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Thanky wangu jamani.
    Tutalitunza wote mpenzi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    Naona umetoa ahadi tena!
     
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hajatoa ahadi bhana sisi ndio tumetoa ahadi. Halafu wewe ruttashobolwa yule mkeo wa jukwaa la siasa akija huku utapewa talaka. Au nimpe link ya huku CC?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Asante sana Miss unaemaliza muda wako Miss CC Remmy.
    Pia napenda kuchukua fursa hii kukupongeza kwa kuwa na moyo wa kuisaidia jamii ya Uamsho wa CC.
    Nami naahidi endapo nitashinda hilo Taji la Miss CC October nitatimiza ahadi zangu zote nilizoahidi kwa Wake na kwa Waume.

    Nikianza na Wanaume niliahidi kuwatafutia Wachumba kutoka nchi mbalimbali Duniani.
    Na Wanawake niliahidi kuwashonea Suti za Kanga Kavu na lemba lake.
    Sasa ili kutimiza ahadi yangu naomba nianze na Wanaume.
    Naomba tukutane pale viwanja vya Jangwani kwenye Mkutano wa Muhubiri C. Mwakasege kwani kuna Hilo somo la Kupata Mke mwema.

    Na wanawake tukutane pale Mariedo Boutique Posta ya Zamani ili mje kuchukua Suti zenu.

    Asanteni kwa kunisikiliza na pia nawatakia Uchaguzi mwema wa mchakato wa kumtafuta Miss ChitChat October hapa JF.
    Chini ya usimamizi wa Anko Fataki Ruhazwe JR na kundi la Masharobaro wa CC likiongozwa na Msiri wangu St. Paka Mweusi na figganigga wangu

    Na Masister duu wa Ukwenhe wakiongozwa na mdogo wangu Kipenzi beibe nasty.

    Na Mabrother duu wa ukwenhe wakiongozwa na Aliekuwa mwanafunzi wangu Kaizer.

    Na Wamama duu wa Ukwenhe wakiongozwa na Aliyewahi kuwa Mama Mkwe wangu Mamndenyi.

    Madaktari akina MziziMkavu, Mapadri akina Saint Ivuga,
    Washauri akina Mtambuzi,
    Wanywaji akina Asprin,
    Mashosti akina charminglady,
    Watoa stress akina Kimbweka na Watoa 'Kifimbo cheza' akina Mamods (hapa sitomtaja mtu kwani wote wanahusika ktk kulisongesha Gurudumu) na Active.

    TUKO PAMOKO Kama Koki na Bomba au Kama Ua na Nyuki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,193
    Trophy Points: 280
    Simple evidence would support your words!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mimi ningepata 54 ya kubip ningefurah coz nina mwezi sijaona vocha
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mlimani city.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...