Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaliko kwa WANAJAMIIFORUM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Nov 8, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tuanaalika wanJF wate kufurahia ushindi wa JK na CCM kwa ujumla
    baada ya kupewa ridhaa na watanzania

    Karibuni wote tufurahia ushindi wetu na watanzania wote

    Wakaotaka kuja NIPM
     
  2. s

    shwishwi Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    over my dead body crraap
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ushindi? Umejumlisha kura au? Una wacho kichaa! Ok wakaribishe vichaa wenzio,si great thinkers!
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Unawashwa?
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ma-Bwabwa watakuwepo kwenye hiyo "sherehe"? Just asking!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi siji.

    Labda niwape kitoweo:

    View attachment 16504
     
  7. P

    Pattie Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toeni mambo ya kifedhuli humu, ndo nini sasa wakati hata sherehe za kuapishwa zimeisha. We bado unawaza sherehe? Hw fool ar u?
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    Hili ni PUNGA ndiyo maana linalenga kula kula tu.
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia zimeisha? Bado tunasherekea kama unataka niPM
     
  10. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wao ambaye ninamuunga Slaa mkono! sintakuja mi nitakuwa counter pale pale pa siku zote...karibuni napata Valuu bariidi na nyama choma...nyie endeleeni msiwe kama Lipumba mnafiki tuu hana lolote...kila la heri....
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nanihino zako.
     
  12. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu mwaliko upeleke nec
     
  13. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nitaficha wapi AIBU MIE!!!!!!!!!. Kukaa nikala vitu haramu vya VIBAKA WA KURA . Ipitishie Mbali ghadhabu ya God isije ikatuangukia kwa kushiriki Meza moja na Mafisadi.
     
  14. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waalike nec,igp,shimbo na wezi wenzenu mkale haramu zenu mlizoibia wanyonge kwa miaka 50.
    pambaf zenu.
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The gossip of two gays!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Hata m'buyu ulianza kama mchicha.................. tartiiiibu tumeshaondoa neno ......KWA KISHINDO............
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Ningeshangaa sana kama ungesema tofauti na hili.......
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye nyekundu sijakuelewa unamaanisha watu gani, au umepotea njia ,,umemiksi, relax bro!!
     
  19. D

    DENYO JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio tu anawashwa na vibaka wa kura bali analiwa kotekote na hao vibaka wa kura, mungu atusamehe tusijeshirika mvinyo haramu na laana mbaya.
     
  20. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbona mmetukana sana.Hata me sijaridhika na mambo yalivyokwenda But i'm not that much angry embu punguzeni jazba wandugu...huyo kaja kuwachefua makusudi na nyie mnachefuka kweli ...hizo chuki za wazi wazi hazisaidii kitu zaidi ya kuongeza uhasama baina yetu watanzania cha msingi ni kujipanga ili baada ya siku 1822 tutakapopiga kura tena tutoke tunatabasamu kwa ukombozi wa nchi yetu tulioufanya bila jazba wala matusi...
     
Loading...