Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe, toboa siri kama ulivyoahidi, ...au tuendelee kusubiri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dazu, Jan 7, 2012.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnamo mwezi Octoba mwaka jana tulipata taarifa kupitia mtandao huu wa jf kwamba "Mbunge wa Kyela na Naibu waziri wa Miundombinu Dr Harrison Mwakyembe ametamka maneno magumu akiwa kwenye matibabu nchini India,Mwakyembe amesema akirudi salama atamwaga yote yanayomsibu bila kuficha hata nukta moja maana amechoka na hawezi kuvumilia tena..." Sasa naona ni muda mrefu tangu amerejea toka India na bado yuko kimya, vipi afya yake haijaimarika hivyo tuendelee kusubiri au amebadili mawazo?
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda amepona kabisa na hivo hataki mengine yamtokee kwa kupasua jipu.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    ...Kishasema kwamba yeye hatii neno ameiachia Serikali ambayo inadaiwa inafanya uchunguzi. Hii Serikali yenyewe iliyojaa mafisadi kweli ichunguze mbaya wake kapewa sumu na nani!!!? Ngoja tusubiri lakini mimi naamini tutasubiri hadi 2015 Serikali inamaliza muda wake hakutakuwa na ripoti au kama itatolewa ripoti ya uchunguzi huo basi itajaa usanii wa hali ya juu na hitimisho litakuwa hakuna ushahidi wa kutosha unaoonyesha Mwakyembe kapewa sumu.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    hana lolote huyo, siku zote amekuwa ni kuwatishia mafisadi wa nchi hii, wakirudisha mapigo yeye CHALI. Safari hii hawatamruhusu kwenda India kutibiwa, watamfanyia kweli
     
  5. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata wakati anasema wengine tulijua tu kwamba ni danganya toto.
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usitegemee lolote mkuu,ndo zake kuficha mambo huyo Nnyampala,,hukumbuki hata report ya richmond alificha some of ingredients?
     
  7. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,528
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    ..........amesema amemwachia Mungu, na sisi tunasema aliyoficha kwenye Richmond report tunamwachia Mungu.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,179
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red, wamfanyie mara ngapi? Huyu wameshamalizaiana naye wanangojea siku na saa.
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    labda amekatwa kauli..........
     
Loading...