Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Sikusinzia...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 13, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Waziri wa Uchukuzi Dr.Harrison Mwakyembe amesema kuwa hakupata kusinzia njia nzima, wakati akisafiri kutoka Dar es Salaam hadi Dodoma kwa treni, kwakuwa anafanya utafiti wake.

    Waziri Mwakyembe amesema kuwa hakuweza kusinzia kwakuwa alihitaji kujiridhisha na hali ya usafiri wa treni na pia kujionea hali halisi ya wananchi wa Tanzania sehemu ambapo treni linapita.

    'Nimejifunza mengi sana;ya Wizara yangu na Wizara nyinginezo' alisema Dr.Mwakyembe. 'Nitatumia niliyoyaona kwa maslahi ya Taifa' aliongeza.

    Chanzo: Mimi mwenyewe niliyeambatana naye kwenda Dodoma kwa treni...
     
  2. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuku mlipiga njiani?
     
  3. M

    Mohamed Ngwasu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlitumia masaa mangapi
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ile sumu bado inamsumbua huyu.
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwa nini?
     
  6. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sijaona ubaya wa Mwakyembe kusafiri kwa treni.
    Hivi utawezaje kuhubiri ubaya wa pombe wakati hujawahi hata kuionja? tusubiri matokeo ya utafiti wake ndipo tuje na kejeri za namna hii.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Imemchukua muda gani kufika Dodoma?

    Ningetaka sana kusikia mambo ya msingi aliyogundua. Usafiri wa Treni ni muhimu kushinda maelezo kama tunataka kukumboa hili taifa. Barabara zinaharibika vibaya kutokana na malori mazito.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,haya mwakyembe
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wenye malori unadhan wanataka kusikia abt rail???thubutuuuuu
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ya siasa ngumu!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuku singida mdau,,,,,,
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Huo ni mtihani mgumu sana.
     
  13. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Inakuingia Akilini mwako kwamba Mtu ambaye amekuwa kiongozi katika serikali na mashirika yetu ya UMA kwa muda mrefu Kama mwakyembe analazimika kufanya safari ya namna hii ili kujifunza au kujionea mwenyewe ama matatizo ya usafiri wa treni au ya wananchi huko treni inakopita kama anavyoropoka huyu jamaa.

    Maisha ya hao wananchi hao yanatofauti gani na yale ya wananchi wa Jimboni kwake Kyela? Majuzi alisema amepanda daladala kutoka mwenge kwenda tegeta na anadai kwamba tatizo pekee aliloliona na gharama kubwa ya nauli, matatizo ya wanaotumia usafiri wa daladala yanatofauti gani na wale wanaotumia treni?

    Ni tatizo gani la usafiri wa treni mwakyembe amejifunza kupitia safari hiyo? alienda kuona kama kweli injini inazima zima? haya sasa siku hiyo haikuzima, kwa hiyo ametoka na picha gani hapo? kwamba habari za kuzima zima kwa injini za treni na hujuma za kishenzi zinazofanywa za kung'oa mataruma ya reli ni za uongo?

    Give me a break.
     
  14. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni wizara mpya nini?? maana zumbukuku hakawii kulala na kuamka na kuanzisha wizara mpya..
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni kweli reli ni muhimu sana, nchi nyingi zilizoendelea duniani hazijatelekeza reli. tunalalamika mifumuko ya bei za bidhaa kila siku wakati sababu mojawapo ni mfumo wa usafirishaji wa bidhaa hizo.
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Samahani Mkuu,ni Wizara ya Uchukuzi.It was just a slip of the keyboard.MODS tafadhali nirekebishieni...
     
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona anafanya kazi kwa kutaka coverage kubwa sana ya media? anamaanisha nini
     
  18. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sangarara, na wewe unaongea (unaandika ?) tu kwa vile una hiyo fursa ya kuandika ama kuongea. Bila maneno meeengi nakuuliza kuwa: Unamfaham yule jamaa aliyekuwa akifanya experiment yake kwa kuwasha torch mchana kweupe? Je, aligunduwa nini? Je, alikuwa kichaa au? Ukiweza kujibu hayo masuali utamuunga mkono Dr Mwakyembe.
     
  19. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuku Salanda mwana!
     
  20. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    natamani reli ifanye kazi kwa ufanisi ili bei za vitu ikiwa ni pamoja na chakula ishuke
     
Loading...