Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Serikali kuanzisha chuo cha wahudumu wa ndege; warembo kupewa kipaumbele!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GIB, Aug 1, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa kuwakilisha Makisio ya bajeti yake, Waziri Mwakyembe amesema wanatarajia kuanzisha chuo cha wahudumu wa ndege. Ila chuo hicho kitatoa upendeleo kwa warembo hasa wale walioshiriki u-miss.

    Sasa kwa wale wenye sura za kutisha hata mtoto akikuona analia sijui watasaidiwaje kupata nafasi hizo? Au watumie mikorogo?

    Nawasilisha

    GIB
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ye mwenyewe ana sura nzuri?
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa na sura nzuri ila walipotaka kumnanihii basi tena. hatasura yake haitambuliki vizuri
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe ni Mtanzania?? Kiswahili ni lugha ya ngapi kwako?? Ukiandika post isome kwanza halafu rejea matumizi ya nukta na koma maana inatulazimu kutumia nguvu nyingi sana kukuelewa.
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kuhudumia Precision Air au Qatar?
     
  6. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na ndege zenyewe ziko wapi?
     
  7. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakishahitimu watafanya kazi wapi? Au ndo watahudumia Precision Air na 540?
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwakyembe ana urafiki na hashim Lundenga?
     
  9. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkirua usipate tabu mambo ya St,kayumba Secondary School hayo,
     
  10. K

    Kiguu na njia Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je, mwanaume anasifiwa u-handsome...!!???
     
  11. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye point acha utoto wewe hayo yanahusu nini?
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Point unaipataje kama alichokiandika hakieleweki??...wewe unaweza kuwakilisha makisio ya bajeti?? mimi sielewi kitu hapo wala sioni pointi hapo.
    Hata hivyo kama wewe unaelewa (kwasababu ni kulugha chenu may be ) unaweza kuchangia pia au ndo umechangia hivyo??
     
  13. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hiyo serikali inazo ndege??????????????????????????
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Angesema wanaanzisha chuo cha kujichagulia warembo.
     
  15. N

    Nonda JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,858
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Huu usanii huu!!! Sasa wakimaliza hizo kozi watafanya kazi wapi?
    Ni mtu ngapi zitapata udahili kwa mkupuo mmoja wa hiyo kozi?

    Huyu angesema serikali imeagiza ndege 5 mpya,Airbus au Boieng ili kuimarisha shughuli za ATC na hao warembo wao wangewapeleka Kenya au Ethiopia kupata hizo kozi. Kozi hizo ni fupi kama wiki tu.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: afadhali aisee sio tu wawe vimodo bali wawe na vifiga wasituletee vischana havina hata tutako
     
  17. T

    Turbulence Senior Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania tuna ndege chache sana: Precision si zaidi ya 15; Air Tanzania 1; ya mukuu 1. Sasa sijui hao mamia ya wahudumu watafanya kazi wapi!! Labda wangekuwa na uwezo wangeajiriwa kwenye ndege nyingine e.g. Kenya Airways; lakini wahudumu wetu hawako competitive.
     
  18. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana.
     
Loading...