Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe ndani ya kanisa la Gwajima; ashukuru kwa maombi akiri kulishwa sumu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Jan 29, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ameyasema hayo kwenye hadhara ya kanisa, Kawe, Tanganyika Packers. Mh. Mwakyembe naye atoa mawaidha yake mbele ya akadamnasi tangu arudi toka matibabuni India.
     
  2. Josephine

    Josephine Verified User

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni lini nayeye atatambua kuwa anapaswa kuwajibika mbele ya Tanzania.

    Amebaki kusema anaonewa na anapitia magumu,je yeye hajawa sababu ya watanzania kuwa na hali mbaya?
    Ni lazima atubu mbele ya Mungu na mbele ya watanzania kisha tusonge mbele.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh.Kilango naye alihudhulia ibada hiyo
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,073
    Likes Received: 14,322
    Trophy Points: 280
    inmaonekana now watakao amua nani awe rais wa TZ 2015 wako makanisani tu....

    na ndo maana wote wako bize na makanisa....

    interesting now kuna makanisa yanamsafisha Lowassa na kumtangaza the next President....

    sijui Lowassa akishakuwa Rais wa Tz

    Sitta na Mwakyembe watalia kilio gani.....sijui....
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wafu wanakokotana
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    wamesema nini?siku yaja ya nini?kanisa lipi?au kule kwa kitukuu wa ng'wanamalunde,GWAJIMA?
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu ambaye hana elimu utamjua tu habari yake huwa haieleweki
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama upo UZINI Zanzibar na mzee hebu tumwagie data basi kama Ifakara
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu mwongozo tafadhari jinsi ya kuanzisha kanisa,nisije koswa mwana na maji ya moto bureee.
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    By the way watu ahwahudhurii ibada bali wanashiriki...
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ipo siku yaja...atatakiwa aeleze alivyosimamia utekelezaji wa maazimio ya bunge juu ya Richmond, na alishiriki vipi kuwanyamazisha wabunge walotaka kujua hatma ya hilo swala!
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Hakika kweli ni Mungu ndie aliyenifikisha hapa nilipo; kama si maombi yenu kwa kweli mngekuwa mshanizika.

    Si mimi ni maneno ya mh Mwakyembe ambae yuko hapa kawe kanisa la Gwajima ufufuo na uzima akifatana na Mh Sitta na Anne Kilango.......

    Mh anazidi kuongea, amekiri kuna uchafu mkubwa ndani ya viongozi wa nchi hii na kama mungu atasimama na watu kadhaa basi pigo la nchi hii linaweza kuwa baya zaidi..anaendelea kusema

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

  13. k

    kiche JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi awa watu wanaojiita wapiganaji wa ufisadi hawana jipya, ni midomo tu subiri 2014 watakavyoanza kubwabwaja mpaka mapovu yanavyowatoka, sitta ndiye mnafiki mkuu kwa jinsi alivyomaliza suala la richmond ni sawa na picha/filamu za kibongo ambapo mwisho wake uwa ni upupu mtupu.

    Mwakyembe aliamua kuficha sehemu ya taarifa ili kuilinda serikali,kilango kwa sasa hata kumsikiliza bungeni unapata kichefuchefu!namkumbuka anna abdallah kwenye bunge lililopita aliwai kusema si kwamba hao watu wana uchungu na nchi zaidi yao bali wanajua kupiga kelele, ukweli sasa unajidhihirisha na kamwe siwezi kuwaamini tena.
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    eh yamekuwa hayo tupe update za huko vp anatoa ushuhuda au
     
  15. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuna subiri kwa hamu habari...
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu Sitta ni mnafiki sana kiasi kwamba ingekuwa China angekuwa ameshanyongwa!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Steve Dii... with all due respect,

    Nachelea kusapoti taip ya Sitta na Mwakyembe kwani naona wanatumia shida zao kama mitaji ya kisiasa na kutafuta sympathy in rather a self centered manner, tangu nianze kusikia ipo siku, nikirudi ntasema yote, namwachia mungu nk. napata shida sana kujua lengo hasa la hawa watu zaidi ya kututmia kama mitaji ya scores zao

    A true leader stand up, share his vision and walk to talk.... LEO HII UKIULIZA SITTA/MWAKYEMBE, vision yao ni ipi watasema public sympathy

    i am done and down with these two political muppets!!
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mh sitta anne kilango ndio nani!? Hebu tulia na uandike vizuri! Sio unaandika kama unakimbizwa kama unavuta bangi acha kwanza!
     
  19. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    vzr mtoa taarifa ukajikita ktk kutoa taarifa yenye kueleweka,umeanza vzr lakn hapo kat maelezo hayaeleweki,tuambie huko kanisani kulikuwa na nin,sita alikuwa nan,mwakyembe alizungumzia nin hasa na mrs.malecela amesema nin walau tupate picha na kuweza kucomment,tusaidie mkuu kwa hlo.
     
  20. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr mzima kwa Gwajima anafuata nini? Wanasiasa wanaamini sana USANII
     
Loading...