Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe na Sitta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by whistle blower, Mar 5, 2011.

  1. whistle blower

    whistle blower Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hawa jamaa wapo kimya kinoma baada ya kupata uwaziri wamefungwa midomo kabisa, afadhali wajiuzulu nyadhifa zao za uwaziriri ili waweze kuhoji vizuri malipo ya kampuni hewa ya kufua umeme ya DOWANS.
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..wapo kimya kama maji ya mtungini sasa hivi.

    ..sana sana mtawasikia wanawashambulia CDM.
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo nguvu ya rostam
     
  4. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....ebwana una busara kwa kurudi nyuma!!!!
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wakati akili ikizidiwa nguvu na tumbo mara zote binadamu hupungukiwa na uwezo wa kufikiri, utokwa na maneno kana kwamba anatapika, sijui kwanini matapishi unuka kama kinyesi!!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hakuna aliemsafi ndani ya chichiem.......................
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    :rain:
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    inaonekana hamjui kinachoendelea nchini, hao jamaa wawili wameisha sema sana na kutoa misimamo binafsi dhidi ya dowans.

    Unataka wajiuzuru ili iweje????????????/
     
  9. oba

    oba JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leave them alone, they showed previously to be against Jk's cabinet, wht else would you like them to do we are still together with them.
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    What do you want them to say while they gave their views before cabinet meeting, after cabinet decision they can't go against unless they resign!!!:A S 13:
     
  11. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    wakiandikwa magazetini wataongea
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JK/RA?EL kawatega kine six na makembe
     
  13. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Misimamo yao walishaiweka wazi kwa wananchi kupitia bunge,je na wewe kama mwananchi umefanya nini after that?! Jiulize na wewe kwanza...
    Au unazania yale yalikuwa maigizo/komedi walitoa? Msipende kuleta majungu yasiyo na msingi
     
  14. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanajipanga 2015!!! Sita atapigania urais, mwakyembe makamu raisi!!
     
  15. Jamal

    Jamal Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Kuna kampuni lulani ya kimarekani wanataka kuanzisha mradi muheza tanga ila wanauliza in network gani wanaweza kuchukua? waliuliza zantel ila inaonekana zantel hawana coverage maeneo hayo, P lease naombeni mnijuze
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    @jamal mbona una2changanya?
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ndio maana siasa ni mchezo wa ajabu na machfu
    subiri ikifika 2013 kuelekea 2015 utashangaa.

    • Kusikia hata Lowasa anaanza kusema aliafanya makosa kwa dowans sababu wasaidiz wake hawakuwa makini na aliwaamini
    • Samuel sitta ndiyo ataanza naye kufoka kwa sauti
    • Anne Kilango
    kuelekea 2015 naona CCM itawaaka moto. Ni muda wa vijana wa CCM walio makini kukiteka chama kutoka kwenye makucha ya wazee. Otheriwise ..........

    Itabidi watumie mbinu kama waliyotumia kwa sita bungeni . Zamu ya kina mama

    teh teh teh.
     
  18. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siuoni ukimya wao unaozungumzia!!! walishasema na kueleweka; wataka waseme nini zaidi??!!
     
  19. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wanaofuatilia ni kwamba kabla ya baraza la mawaziri walisema sana. Ila baada ya hapo hawawezi tena isipokuwa wajiuzuru. Ni kwa watz sasa kubeba bango.
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Baba yao Rostam anawajua wote na udhaifu wao. Nani anakumbuka reaction ya Sitta Slaa alipohoji ukubwa wa mishahara ya wabunge! Na kwenye kampeni za uchaguzi mkuu Sitta alisema nini kuhusu sera ya CDM ya elimu bure? Sitta ni mmoja wa mafisadi waliotukuka ndani ya chama lao la mafisadi.
     
Loading...