Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe na Magufuli wizara moja; Je kunani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 24, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Naona apa kuna namna haya majembe mawili kuyaweka wizara moja?
    Labda wanataka wahitilafiane wenyewe kwa wenyewe alafu akina EL wabaki kupiga makofi
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Magufuli kurudi Ujenzi safi sana
     
  3. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Njowepo, nadhani una ugonjwa wa Phobia. Dalili mojawapo ya phobia ni kuogopa kila jambo. Kwani majembe mawili hayawezi kufanya kazi pamoja? Au ulitaka wakae vilaza watupu. ACHA HIZO
     
  4. A

    Awo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Tusisahu kazi ya Naibu Waziri ni kujibu maswali bungeni. Mwakyembe bye bye - hakuna tena vita dhidi ya ufisadi wala nini!
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    safiiii sanaaaa

    mapinduziiiii daimaaaaa
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya majembe ilibidi yachukue wizara tofauti BUT JK HAPA KANIKUNA GOOD!
     
  7. r

    rangepeter New Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maghufuli hooooooyee.......
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ulianza vizuri pamoja na heading yako ila hapo kwenye RED, lol!
     
  9. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Bado sijaelewa huu ushabiki wa "uzuri" wa waziri mteule John Pombe Magufuli unatoka wapi. Madudu yake Ardhi na Ujenzi yanarudi tena. Msidanganyike na vile vitakwimu vyake mkafikiri ni mchapakazi. Swali moja, hivi ile hasara ya samaki ilifikia kiasi gani?
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mafahali wawili katika zizi moja...Mwakyembe Mbeya yuko Mwakipesile(mkuu wa Mkoa) wizarani yuko Magufuli.
     
  11. K

    KIBE JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya magufuli na mwakyembe imetulia mana wakandarasi walishaaza kuvuna kwenye shamba la bibi kama zao na kutimka zao uchina uko.hapo jk kafanyia maoni ya watanzania walio wengi mana mwakyembe lawyer ,pombe enginia hapo pako powa hakuna mikataba feki.ilaaaaaa mhhhhhhhhhhhhhh kwa sita kupewa east africa amechakachuliwa kisiasaaaaaa baibaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii sitaaaaaaaaa
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Magufuli sio engineer
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    nawaamini kwa kiasi fulani hawa watu wawili (Magufuli na Mwakyembe). Kuhitilafiana yatakuwa mapungufu yao tu
     
  14. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we ni mnafiki kila mtu anamapungufu yake bwana ...
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    safi sana kwa waliochaguliwa mapungufu ni madogo sana katika baraza hili
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wiuzara yao haitakuwa na Ufisadi na mtaicheck tuuuu ila watakuwa wanatoa mapande ya kufa mtu kwa watakao zembea
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana PhD ya Chemistry si ujenzi.
     
  18. M

    Maimai Senior Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    BARAZA JIPYA


    BUNGE: WILLIAM LUKUVI
    UWEZESHAJI: MARY NAGU
    FEDHA: MKULLO
    HOME AFFAIRS: SHAMSHA VUAI
    KATIBA: SELINA KOMBANI
    NJE: MEMBE
    ULINZI: MWINYI
    MIFUGO: MATHAYO DAVID CLEOPA MSUYA
    MWASILIANO: MBARAWA MAKAME
    ARDHI: TIBAIJUKA
    UTALII: MAIGE
    NISHATI: NGEREJA
    UJENZI: MAGUFULI
    UCHUKUZI: OMAR NUNDU
    VIWANDA: CHAMI
    ELIMU: NCHIMBI
    AFYA: HAJI MPANDA
    KAZI: kABAKA g
    JAMII: SOPHIA SIMBA
    ELIMU: NCHIMBI
    EAC: SITA SIX 6
    KILIMO: MAGEMBE.. YES YES YES TUPE MAMBO YA KIPROFESSOR SASA TUSIFE NA NJAA
    MAJI: MWANDOSYA

    HAYA HAYA.. THE NEW WINE IN AN OLD BOTTLE OR OLD WINE IN A NEW BOTTLE
     
  19. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Madudu yako mengi, kila siku hapa watu mnapiga kelele kuhusiana na matumizi makubwa yasiyo na lazima ya serikali halafu leo hii mnashangilia Mh. Magufuli kupelekwa "miundo mbinu". Mauzo ya nyumba za serikali kwa bei za kutupwa, unyang'anyi wa viwanja na uvunjaji usiofuata sheria wa nyumba na biashara za watu, ni baadhi tu ya "mapungufu" yake kama wewe unavyosema.

    Tatizo la Magufuli, "mapungufu" yake ni ya gharama kubwa sana kwa taifa.
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Am sure kuna watu apo wanaanda resignation hasa pale TANROAD
    Hawa watu kwa maoni yangu ilibidi wakae wizara tofauti kuna namna apo hasa ya kumfanya Mwakyembe apoe na issue zake za mafisadi
    Ila naona ni kipindi kingine cha kuwa na barabara nyingi za uhakika hasa kule sumbwanga na songea ambazo zimeshaanza bila kusahau ile ya iringa to dodoma via mtera
    HINT>ujenzi inainclude barabara na viwanja vya ndege according to JK.
     
Loading...