Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe mgonjwa; afya yake yadorora; ngozi yavimba mwili mzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BobT, Oct 7, 2011.

  1. BobT

    BobT Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    Ndugu wana JF hizi ni taarifa za uhakika kabisa, Dr. Mwakyembe Kapewa sumu amevimba mwili mzima hali ni mbaya nilipopata habari hizi walikuwa wanafanya mpango kumkimbiza India. Nitarudi nikipata habari kwa undani

    Nawakilisha

    Gazeti la Mwananchi

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    the centre cannot hold....things falls apart......hii inchi soon italipuka.....

    mungu atulinde.....
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Ndio nini hiki aisee haya mazito sasa
     
  4. M

    Marie Curie Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He kazi ipo
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu kapewa sumu wapi ? Yuko wapi na wanamkimbiza India muda huu kwa ndege ipi ? Ya Rais au ndege gani ? Kwa nini India hapo Muhimbili wameshindwa ?Je atafika India kama umesema hali ni mbaya ?

    Dowans hao wanaitaka ile pesa .Kazi kubwa sana .
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    ya kweli hayo!?

    BobT
    Join Date : 7th October 2011
    Posts : 1
    Thanks :0 Thanked 0
    Times in 0 Posts
    Rep Power : 0
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hali yake kweli si nzuri, taarifa hii nadhani imetokea juzi au jana, nimejaribu kumtafuta kupitia simu yake lakini haikuwa ikipokelewa.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huku tunakopeleka sasa kwa mwendo huu nahisi iko siku kuna mwanasiasa anaweza kupigwa risasi hadharani
     
  9. M

    Marie Curie Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusubiri jimbo lingine linataka kujivua gamba.
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Aisee....hii hatari sana.....:smash:
     
  11. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imesemwa Freemasins wao wanaamini ni lazime watawale na atakayepinga utawala wao watamuondoa na RA ni freemason, hii sasa inaelekea kuthibitisha.
     
  12. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa unamaanisha nini Marie!
    Mungu amsaidie Mwakyembe apone na arudi kupambana from inside!
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole dakta......!
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe wewe ni binadamu kama sisi!!
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sasa mbeya kunaniiiii mwandosa ajarudi leo mwakyembe.DOOOO Rwanda yanukiaaaaa
     
  16. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa nini apelekwe India wakati hospitali ya maana ya MUHIMBILI ipo?

    huu ndio ufisadi wenyewe...muhimbili wa avifaa na madaktari

    ikishindikana si wampeleke hapo Nairobi hospital

    why India?
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kwa kuzingatia muda ilipotumwa hii mada, na kuwa mtumaji ndo post yake ya kwanza (may be kwa ID aliyotumia), Inanilazimu nisiipuuze hata kadogo taarifa hii. Namtakia Dr afya njema popote alipo na naombea hili la sumu lisiwe la ukweli...
     
  18. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Rwanda kwa sababu ya mtu mmmoja?

    hebu tupumzishe sie

    Mbona Kigoma Malima naye alilishwa sumu na hamkusema kuwa Rwanda itatokea?

    Bila kusahau IMRAN KOMBE mlimuua na maisha yameendelea kama kawaida
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Namtakia kila la kheri Dr. Mwakyembe.
     
  20. N

    Neng'uli Senior Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wapiganaji!!!!
     
Loading...