Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: Mbunge unakwenda kwenye mkutano nje umevaa suti na raba kwanini usidharaulike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Aug 2, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,398
    Likes Received: 13,360
    Trophy Points: 280
    Leo Mwakyembe ametoa kali bungeni wakati akijibu hoja za wabunge kuwa waache kulalamika kuwa wanapokuwa nje ya nchi kama watanzania wanadharaulika na badala yake akawaambia kuwa kama mtu unaenda nje ya nchi kwenye mkutano huku umevaa suti na raba kwanini usidharaulike.

    Sasa hapa sijui alikuwa anamlenga nani ila kauli hii iliibua zogo bungeni na ilibidi mwenyekiti wa bunge Jenister Mhagama afanye jitihada kumaliza kelele zilizoibuka baada ya kauli hiyo.
     
  2. M

    MTK JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,854
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280

    Kunatakiwa semina elekezi Ngurdoto kwa viongozi wa ngazi fulani wakiwemo wabunge na mawaziri kuhusu dress codes, casual, official, dinner na table manners! bila kusahau crash programe kama ya wiki 4 hivi ili wapolish kiingereza chao; wagombea wa ubunge wa afrika mashariki walinitia kichefuchefu walipokuwa wakijieleza kabla ya uchaguzi!, teh teh teh.
     
  3. A

    Awo JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwani ina tatizo gani? Mbona Will Smith anapigaga sana hizo tu?
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwakyembe yuko sahihi kabisa kwenye hili. Na wabunge wetu wasione aibu hata kidogo ya kufanya semina ili wajifunze namna ya kuvaa, maana wengi wao wakiwa nje ya nchi wanaleta fedheha.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Salary slip,

    ..tatizo la Mwakyembe ni lugha yake ya dharau.

    ..nimeshamsikia, siyo mara moja, akitoa kauli za kudharau elimu za wenzake.

    ..sasa naona ameongeza na ujivuni kwamba yeye anajua kuvaa kuliko wenzake.
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Heri uvae hivyo umwage nondo za maana,sasa wengi wao kaputi kabisa. Tanzania ya Nyerere alikufa nayo!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Watu wanaojifanya vipanga aka wenye tabia ya ujivuni wanaboa sana tulikua nao sana CoET lakn wengi sasa wanaemea pua moja tu!
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu msamiati huu ni mgeni kwangu, ebu nisaidie maana
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe ni limbukeni mno.Nje ya Nchi mikutano kadhaa wazungu mnao wafuata huwa wamevaa kawaida tu na pia wakija hapa mara nyingi wanavaa kawaida sasa ubaya uko wapi .Kuvaa suti kunasaidia nini
     
  10. kai

    kai Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona ndugu yangu hujamuelewa, hapa ni kuvaa suti na raba! si kuvaa kawaida

     
  11. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi nakerwa na wabunge wanaovaa suti za kaunda mikono mifupi na ndani wanaweka vibrauzi vya kike,
    Unaona mbunge amevaa ki t-shirt kina shingo ndefu imeacha kifua wazi. Hizo ni brauzi, zinatia kichefu chefu.
     
  12. J

    JokaKuu Platinum Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Makene,

    ..U made my day!!

    ..mimi kaunda yangu huwa sivai t-shirt ndani.

    ..naachia kifua wazi ili watu waone nywele zangu zenye mvi!!

    ..just kidding!
     
  13. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ikazaliwa ya ipi Mkuu? Kikwerete?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Si bora wavae raba waongee vya maana? Kuliko mukulu aliesema we are manufacturing teachers huku kavaa suti ya kuhongwa na viatu vya complimentary! In the end ur brain is supposed to sell u. When u got brains, very few will care about looks and dressings!
     
  15. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa udaku niliopata toka kwa mtu wa karibu kabisa na bunge la URT, nasikia hilo dongo kapigwa Mh Kafulira
     
  16. m

    massai JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzazi umemaliza yote,kweli julius aliondoka na baraka zake
     
  17. D

    Deofm JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama ni mwanamke ulitaka avae ya kiume?
     
  18. 911

    911 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Alishawahi kwenda kwenye press conference akiwa kavaa tshirt...kipindi kile cha conflict of interest kule kisasida!!!nakumbuka akina kiranga walimsema kwelikweli...nadhani somo lile lilimuingia hivyo nae kaona awanange wenzake!!!
     
  19. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona yeye alishafanya press conference akawa anajiita msomi, wakati alikuwa amevaa tisheti......
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: hapo mwakyembe kampiga mtu dongo....eti suti na raba hivi kweli kuna mtanzania alikua akiwa kwenye mikutano huko nje anavaa suti na raba? na sio hiyo tu pia wakiwa huko kwenye mikutano nina uhakika hata kiingereza walikua hawakijui kwa hiyo walikua wakiongea wenzao wanawacheka tu.. juzi wakati wa kuchagua wabunge wa bunge la afrika mashariki ndio nilipojua kua kweli watanzania hatujui kiingereza, nna uhakika hata wakenya na waganda wanatuchekaga sana wakiwa kwenye hilo bunge la EA
     
Loading...