Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe live bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Apr 11, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwakyembe live bungeni
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    NAIBU Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe
    leo amejibu swali Bungeni
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yap i can c hm, masikini hana nywele
     
  4. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Heee, karudi? Mungu Mkubwa!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kweli Mungu ni Mnene! Tena ana afya nzuri kabisa.
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umecheki mikono lakini?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Walisema hatapona kalishwa sumu kali........... ukali wa hiyo sumu uko wapi?

    walisema akili yake imeliwa na sumu hataweza kazi .....amewezaje kujibu swali bungeni?
     
  8. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Na anajibu maswali ya waheshimiwa wabunge kwa uzuri kabisa.
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Vipi bado anavaa kofia (pama)? na groves? nadhani maeneo hayo ndio yalikuwa bado kidogo kupona.

    Nadhani yuko fit alikwenda hadi kyela na kufanya mikutano ya hadhara na sasa katinga bungeni.

    Wapi Mwandosya?
     
  10. Someone Somewhere

    Someone Somewhere Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini anaificha mikono yake
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    etieee! Nilimpenda sn huyu mh. Ila kutokana na kauli zake tata imani yangu kwake imeshuka sana, ila NAMTAKIA AFYA NJEMA NA KILA LA KHERI.
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Is like albino hivi...!!!! Duuuhh wamemzeesha, kasogezwa 20 yrs ahead, looking like 85 yrs hivi... Jesus Christ...!!!
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni dalili njema kwamba afya inarejea. Tunachohitaji zaidi kwake ni ubongo kufanya kazi kwa ajili ya taifa letu.
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuwekee picha basi mkuu
     
  15. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EDO LOWA ni mtu mbaya sana laana ya mungu itamshukia tu siku moja....siasa haitamfikisha popote.....
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weka picha yake basi tumcheki
     
  17. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Maskini siasa zimemfanya hivyo: Angeendelea kuwa msomi UDSM na heshima kibao, au hana machapisho!!!!!?
     
  18. B

    Bosili Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa mimi Harrison baada ya kupona nigewaachia kazi yao kulinda heshima na utu na uhai
     
  19. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    duuuuuuuuuuuuu,kumbe bado yupo
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kuishi ndani ya ccm ni kama kubuni njia salama moja kati ya njia panda 6 na hizo tano zote zinaelekea kuzimu.
    pamoja na yote bado yupo ndani ya chama?

    kweli nyerere alikuwa na akili za ziada kama wana chadema wa sasa.
     
Loading...