Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe kuwa waziri pigo kwa Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, May 7, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni dhahiri uteuzi wa Dr.(Phd) Harrison Mwakyembe kuhudumu kama waziri kamili katika serikali ya Kikwete ni pigo kwa Mbunge wa Monduli( waziri Mkuu aliyejiuzuru) Mbunge huyu alichukizwa sana kuhusishwa na sakata la mradi hewa wa uzalishaji umeme lililomg'oa katika nafasi yake ya Waziri Mkuu. Dr.(Phd) Mwakyembe alitenda haki kwa majukumu yake ya kamati ya bunge ingawa alionekana adui kwa kufichua uovu...leo hii Rais ameridhishwa na utendaji wake na uzalendo wake...pole Lowassa
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,603
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Namshauri Lowassa not to take it personally kwa uteuzi huu.
    Lakini ni wakati huu miaka sita baadaye ndo Ngeleja anaondoka mahali pale penye harufu ya madudu.
    Tusisahau kuwa Ngelej na tumizizi twa ushirikiano n watuhumiw wa Richmond.
    Prosecutor in,prosecuted out.
     
  3. A

    Abduly Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni viongozi wachache sana wenye moyo na ujasiri kama wa MR Mwakyembe
     
  4. N

    Ndevumzazi Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa anahasirika vp? Fafanua
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Lowassa hatafika mbali...
     
  6. assa von micky

    assa von micky Senior Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    du hii ni lugha gani sasa
     
  7. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    loading..............
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wizara aliyopewa Mwakyembe ni wizara yenye changamoto nyingi; kwanza ni watendaji wakuu wa ile wizara ni mzigo, kwani wanauhusiano wa moja kwa moja na Ikulu hivyo mwakyembe itabidi athibiti hali hiyo kwasababu ndio chimbuko la majungu. Pili katika utendaji wake itabidi hasa kwenye uteuzi wa mabodi ni lazima aheshimu professionalism na sio uswahiba kama wanavyofanya waswahili. Akifanya hivyo kazi itamuwia rahisi.
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama maelezo yako yana mtiririko kuleta mantiki. Na pia Mwakyembe ni sehemu ya tatizo (kwa aina yake), Lowassa aliiba, Mwakyembe akasema sehemu ya kilichoibiwa.

    Tusiwe wepesi kummwagia sifa asizostahili mtu. Pia tusiwe wepesi kulaumu asivyostahili mtu. Juzi tu Filikunjombe walimwona shujaa kama walivyowahi kuwaona kina Kilango, Simbachawene, Sendeka nk lakini niambie leo hao watu wanasimama wapi?

    Mwakyembe ni opportunist politician, trust me. He's also a very good academician. Each should be contextually judged.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli unaweza kutufafanulia? kwanini kuandika habari za kifitina bila source? Mwakyembe alikuwa Naibu Waziri, na Sasa Waziri kuna utofauti?

    Jamani Sasa tumekuwa tunapaparuka na Hoja zisizo na source, kama ni nchi za magharibi hapo unashitakiwa na kulipa mamilioni ya Dollars... Shukuru uko Bongo
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mtu akifanya kazi kikatiba kama vile alivyoapa mbele ya Rais watu wanamuona mbaya, wanaamua kumloga au kumpa sumu.. hivi kwanini mawaziri wanakula viapo wakati wanajua hawatatekeleza hata kimoja ambacho wanaapia pale ikulu? unakuta na lijitu lizima limeshika na bible kumbe ni jizi la kuotea mbali
     
Loading...