Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe kuwa spika?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by walonge, Nov 2, 2010.

  1. w

    walonge Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau wanachama wenye mapenzi mema na CCM na wapiganaji wa kweli wa maendeleo ndani ya chama hicho wameanza mkakati wakumtaka Mwakyembe aombe uspika. Ila habari zisizothibika kundi zito la mafisadi halitaki kabisa kusikia habari hiyo na kama kawaida yao wanataka mtu atakeyekuwa na maslahi nao na serikali kw aujumla. Je mnaushauri gani kwa hawa wachache wanokiangamiza wenzao ndani ya CCM?
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    mwakyembe mwenyewe ni fisadi wa kuwadanganya wanakyela kupeleka kiwanda cha matunda na cha kokoa! Pia mambo ya umeme wa upepo kule Singida na kusababisha mgongano wa maslahi na kuchakachua posho mbili kwa kazi moja!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa CCM huyo ni Mwiba kama Magufuli kuwa Speaker.
    Si unajua nchi iko chini ya mafisadi
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ccm wote ni mafisadi, asikudanganye mtu!
     
  5. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe atafanyaje kazi kama Speaker? Atamudu kutii maagizo toka kwa Makamba na huku akalinda hadhi yake kama Speaker?
     
Loading...