Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe kukaa karibu na Sitta bungeni kunaashiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Nov 16, 2010.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nashuhudia mh dr H.mwakyembe akiwa karibu kabisa na speaker mstaafu Sitta kwenye kikao cha kupitisha jina la PM.wanaonekana kuteta kwa furaha.je hii inamaanisha sitta amejiunga na kambi ya mwakyembe.mimi siju tutulie tuone.
     
  2. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pinda ateuliwa kuwa waziri mkuu
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Always watu wenye kufanana mitazamo lazima mtakuwa marafiki tuu ingawa watu wanasema sometimes kunakuwa na mvuto wa asili.
    Ukizingatia wote ni wanasheria
     
  4. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Swali:
    Yaliyompata Sitta Hakuyajua?
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Naona sitta alienda kuongea na jaj werema.possibly anampa tafu jinsi ya kutegua mtego wa Tundu lissu.
     
  6. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haa!! kumbe wamewahi kuwa kambi tofauti eee!!
     
  7. m

    musobogo Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Wote walikuwa wapiganaji wa bunge lililopita. Anamtia moyo sita asije kuanguka.
     
  8. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majeruhi hawa!! Wana recall jinsi hela za mafisadi zilivyomwagwa kwa wingi katika majimbo yao ili washindwe!!
     
  9. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku zote za bunge la miaka 5 iliyopita Six alikuwa kambi ya wapinga ufisadi (plus J. Malechela, Prof. Marc Mwandosya, n.k.) na ndiyo sababu ya mafisadi kuwa tayari kulamba upanga wa moto kama Six angepita tena kuwa Speaker. Na jawabu ilikuwa kuhakikisha jina lake linaishia huko huko CC ya CCM. So, wame-succeed by 100%+
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sitta na Mwakyembe ni syndicate moja tu. Ni wapiganaji ndani ya thithiem wanaouma na kupuliza ili kulinda ulaji.
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sitta ,Mwakyembe ssm wanawachukia lakini wako juu sana kwenye macho ya watanzania. Leo hii sheria ingeruhusu mgombea binafsi sitta akasimama Kikwete asingefikisha 10% ya kura . Lakini zuia mawimbi ya bahari siyo mabadiliko ya fikra za binadamu. Muulize lau Masha
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,281
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Hapo umepatia mia kwa mia na ndio maana nimekugongea!!
     
  13. o

    omuka Member

    #13
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kamfuata mwenzake? Kwa maoni yangu sita kamfuata mwakyembe, maana bunge lililopita sita alikuwa high table!!!!
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Lissu nae yuko bennet na Zitto front benchi
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tundu Lisu alitoa mtego gani?
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tune star tv nao anaongea Mb Lissu
     
  17. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Si hivyo tu. Hata mama Anne Kilango yuko mbele yao. Si unaona shukurani kwa spika wa zamani Kilango ilibidi amshike mkono tena huku amekaa. Ni ujirani wa Sitta, Mwakyembe, Kilango.
     
  18. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hawa watu me naona hawafanani na chama chao bora waje wasepe tu waende kunako wafaa
     
  19. N

    Njimba Nsalilwe JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 23, 2008
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe. Halafu sijui wanaogopa nini kwa misimamo yao wakija kwenye upinzani bado watachaguliwa!
     
  20. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una uhakika alifikisha asilimia 10% 'beyond reasonable doubt' ????
     
Loading...