Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe: kujenga barabara ili kulinda hadhi ya Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by measkron, Apr 26, 2012.

  1. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hivi jamani wana bodi huyu mwakyembe anaposema barabara ijengwe haraka na tanroads huko Arusha kuelekea jengo la EAst Africa ili kulinda hadhi ya Taifa, huo ufisadi mwingine hawaioni pia unalihatarisha Taifa na haulindi hadhi ya Taifa hili?
     
Loading...