Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe ka mfuasi wa "KIBWETERE"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Mar 31, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtu kama Stivin Biko, Chak ovala, Martin Rutha Kingi, Nyerere, Chacha Wangwe, Prf Chachage, Karume, Nkuruma na Haire Selase. Hao ni baadhi ya Wanaharakati walioondoka au kuondolewa duniani gafla. Hawakupata muda wa kutoa neno la mwisho ambalo labda lingebaki, likaishi lingeokoa wengi. Na walitamani sana wafe ila mawazoyao yaishi milele.

    "YAPO NA MENGINE MENGI TUMEYAACHA KWAAJILI KWAAJILI YA KUISTAI SELIKALI" Hii ni kauli aliyoitoa Mwakyembe bungeni baada ya kutaka kuonekana "Richmond sababu ni uwaziri mkuu".
    Mungu bado amekuachia kauli zungumza. Sema yote na mungu atakurehemu utapona haraka. Kuwa mwongo si kudanganya tu BALI ATA KUUFICHA UKWELI UNAOUJUA. Ulipofika wanahabari walifika kwa wingi ili kujua maendeleo ya Afya yako na nini unachoamini wewe mwenyewe juu ya Afya yako.

    Walichoambulia ni tofauti kabisa. Ulijikakamua na kuonesha uko fiti kabisa. Najua lengo ni kututoa wasiwasi sisi tunaofatilia maendeleo yako. Je unaamini nini kuhusu afya yako?
    Ni uchafu gani mliuficha kwa manufaa ya selikali na si wananchi?
    Je kukaa kimya ndio tiba yako??

    Au unaogopa kustakiwa kama alivyotishiwa Sitta?
    WATU WANAUGUA MAFUA WANAENDA KUTIBIWA ULAYA NA WANARUDI WANASEMA "NIPO FITI TAYARI KWA MAPAMBANO" kwanini wewe uwe bubu?
    Na kama ugonjwawako ni hujuma hawatakusamehe wanavisasi hao.
    Kama mimi bora sasa kufa mwili ila jina likabaki sababu naamini kunamaisha zaidi ya haya baada ya kifo kwani kinachofata sasa litakufa jina na mwili utabaki.

    UNANIKUMBUSHA WAFUASI WA KIBWETERE WALIJUA SIKU YA KIFO CHAO ILA HAWAKUAGA MTU WALIFUNGIWA "KANISANI' wakachomwa moto na walikufa bila ata kupiga kelele. ILA NAKUOMBEA KWA MUNGU aimarishe afya yako si ya mwili pekee bali roho na akili. Akujalie hekima. Akupe ujasiri na umtegemee yeye pekee.

    Amina
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Nimesoma sana habari za wanamapinduzi katika dunia hii ila sijakutana na jina Chak Ovala. Ni nani huyu mkuu ili nifuatilie kujua habari zake kwa kuwa huwa sipendi kupitwa na habari za wanamapinduzi wa aina ya uliowataja.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe ni MNAFIKI namba moja duniani. Go to hell Mwaky....
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema kama ungemsaidia kuliandika hilo jina la mwanamapinduzi wa Cuba kuliko kujifanya nawe haumfahamu!
     
  5. j

    jjjj Senior Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bandugu hapo tu hakusema yote amefikishwa ktk hali hiyo.je angesema yote angeendelea kuwa hai hata muda huu?kwani kuna watu ambao wamegeuka Miungu wenye uwezo wa kutoa Roho za watu hapa Duniani.Ila kila kitu kuna gharama yake
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,344
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu huwezi kuwa unafahamu kila kitu dunia hii ni kubwa mno! Kwa hiyo una maana alimaanisha Che Guevara. Na kama ni Che siyo wa Cuba mkuu japo alishiriki mapinduzi ya Cuba
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni Che Guevara exactly mkuu. JF ni darasa pia.
     
  8. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unafaa kuwa mwalimu wa pale Muhimbili kwani ungewapata wengi wa kurudia Mwaka, mwanafunzi akikosea kumalizia jina la mdudu na spell ya S tu tayari huyo kakosa swali
     
  9. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu shule zetu za kata zinakabiliwa na uhaba wa vitabu na hiyo ufundishaji unategemea sana nukuu(notes) za walimu ambazo nazo zimejaa makosa kibao ya maandishi na taarifa. wape mchango huu;


    Che Guevara
    Born in Argentina and trained as a physician, Che Guevara became a military commander for Fidel Castro from 1956 to 1959, during the Cuban revolution. Guevara opposed United States intervention in Latin American affairs and believed that only violent revolution could remedy the poverty of the masses. Guevara wrote two books about guerrilla warfare and led guerrilla forces in South American countries. He was captured and killed in 1967 while leading a guerrilla band trying to overthrow the Bolivian government.
    Archive Photos
    Microsoft ® Encarta ® 2007. © 1993-2006 Microsoft Corporation. All rights reserved.
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safi sana mkuu ila nagalia majina ya watu usiyaharibu
     
  11. J

    Juma Hamis Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwakyembe,hawezi pote kwenye fikra na historia ya nchi hii mpaka vizazi kumi vijavyo,kwani leo ni nyumba ipi ya mtanzania watoto wadogo hawaongelei ufisadi,amini nakuambia hata watoto waliomo matumboni mwa mama zao wajiua kazi waliyonayo ya kupambana na adui ufisadi.

    hata kwa hili huwezi kuyaona na kuyasikia na kujua kwamba mwakyembe ataishi milele kwenye fikra za Watanzania!
     
  12. J

    Juma Hamis Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo hujui unachokisifia kama ungetumia akili kufikri usingesifia haya,kwa kuwa unafkri kama wabuge wa dar basi si na tatizo na wewe lakini nakuomba utumie akili kufikilia na si makalio
     
  13. E

    ENKOKOROMI Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    The disasters of this world are not only caused by the bad words and bad actions of the bad people but also by the great silence of the good people!
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nawashangaa sana mnaojisumbua na hawa walozi, huyu Mwakyembe na Lowasa hawaishi kwenda Nigeria kwa mjinga mmoja anaitwa Nabii Joshua kwenda kupiga ramli, hana msaada wowote ule.
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bado naamini kuwa Mwakyembe ni mnafiki
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa naona ugonjwa umemharibu mpaka ubongo. Hivi wana bodi mtu ambaye amepata tatizo la akili na alikuwa DR kabla ya ugonjwa kuna haja ya kulitumia jina hilo kwasababu akili ndio zilimfanya aitwe hivyo naomba ufafanuzi
     
  17. k

    kajembe JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mfuasi wa EL!
     
  18. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hapana. ni victim of circumstances.
     
  19. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mi naona mwakyembe ata afanyenini kwa sasa. Kama asiposema aliyoyaficha ili kuilinda selikalg amewakosea waliompa taarifa na watanzania kwa ujumla na hafai kuwa kiongozi
     
  20. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hujasomeka
     
Loading...