Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWAKYEMBE HAKULISHWA SUMU,report ya police.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by giraffe, Feb 17, 2012.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    source radio one breaking news
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    police wenyewe wa nchi gani?? hii hii hawa mazuzu ama police wa india wanao vaa gwanda na kilemba??
     
  3. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Breaking news, breaks my Laptop...........NASUBIRI DETAILS :help:
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe amelishwa sumu.Tatizo letu ni kuwaachia Polisi kauli ya mwisho hata kwa mambo yanayoonekana.Nasisitiza:Mwakyembe amelishwa sumu tena na wafuasi wa Edward Ngoyai Lowassa..
     
  5. t

    tyadcodar Senior Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We mwache tu lowassa hii ya mnwakyembe itamtafuna tu hataka salama naye tena yeye tunamchia jk ammalize.si unaona jamaa anakula wisky nyingi halafu anatetemeka
     
  6. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ivi ni police ndio wanaotakiwa kutoa taharifa au ni madaktari waliomtibu??
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    inashangaza polisi kutoa taarifa bila kuwa na ushahidi wa kidaktari.hii nchi ina mazuzu kwelikweli.
     
  8. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Eti hajalishwa sumu??

    Ni nani angetakiwa atoe taarifa hii wajameni?
    Ni polisi ama Daktari?
    Ngoja wadau wa upande mwingine watakuja!

    Police wa Nchi hii kweli na taarifa yao ikubalike! Mi nina shaka bado sana na hii taarifa!

    Siungi taarifa hii kwa fikira zangu hata kidogo!
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Polisi kusema hakulishwa sumu haimaanishi kuwa kilichomdhuru si sumu. Mwili wa Mwakyembe umekutwa na sumu kwa mujibu wa madaktari. Sumu inaweza kuwekwa kwenye chakula au mtu kutekwa na 'KULISHWA' kwa nguvu au kuwekewa sumu kupitia kwenye ngozi kwa kupeana mikono. Swali kwa polisi ni Je sumu iliyopo mwilini kwa Mwakyembe ambayo wame rule out possibility ya 'KULISHWA' (I mean kutekwa na kulishwa kwa nguvu), imeingiaje mwilini kwa Mwakyembe? I means kuna other means kama kuwekewa kwenye kinywaji, chakula, ngozi bila yeye kuwa na taarifa au amejilisha mwenyewe?.

    Police hawawezi ku-rule out kuwa Mwili wa Mwakyembe hauna sumu hilo si kazi yao ni kazi ya madaktari waliomtibu na wameisha thibitisha hivyo kwenye report yao, kazi ya polisi ni kutujuza jinsi sumu hiyo ilivyoingizwa mwilini kwa kuchunguza ni nani alihusika na uingizaji huo (Criminal case). Kama polisi wasipotoa majibu katika maswali haya basi ni dhahiri kuwa wameshindwa kazi yao ama wanamuogopa muhusika aliyefanya kosa la kuiingiza sumu mwilini kwa Mwakyembe au wao wenyewe polisi ni wahusika.
     
  10. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sikutegemea matokeo tofauti kwani ufanyaji kazi wa Polisi wetu tunaufahamu hawa jamaa wanalalia upande wenye maslahi kwao..
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    kati ya polisi na daktari nani mwenye kufahamu mtu kalishwa sumu?
    sio daktari ailempima?? Sita hajapayuka anaujua ukweli.
    polisi ni vilaza form 4 na std 7 afu wanataka kutuaminisha uongo wao kwa vile wametumwa kusema hivo
    wanadhani nchi ni ya wajinga.
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sumu sio lazima alishwe, hawa polisi wetu vipi????
     
  13. +255

    +255 JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani amekuwa mtoto hadi alishwe! Mwakyembe amekula sumu sio amelishwa sumuu
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    alipimwa na madaktari au na polisi?
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,749
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na Polisi kua Mwakyembe HAKULISHWA sumu,
    But amekula mwenyewe kwa kutegeshewa au kupeana mikono na mtu mwenye nayo.
    Kwani kumlisha mtu mzima kama yule inahitaji moyo kidogo.
     
  16. b

    babamage New Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    report hii
     
  17. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tusubiri Mwakyembe mwenyewe aje na data za ukweli.. inaumiza sana nikikumbuka wakati ule alipokuwa anatoa taarifa za kutishiwa kifo. Zilikuwa so detail kuonyesha kwamba alishajua anawindwa..Na hata kufikia kumpelekea IGP ushahidi lakini hamna taarifa iliyotolewa mpaka walipofanikiwa kumpata Mzee wa watu, ndio tunaanza kupata taarifa za polisi wetu. Kwa nini hawakutoa taarifa za uchunguzi wakati ule Mwakyembe aliporipoti kutishiwa kifo.. Kufanya siasa africa kunahitaji uwe na moyo wa chuma..!
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Chakachua nikuchakachue chaaaaaaaaaaka!
     
  19. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nane nasangala Ikunda!
     
  20. k

    kajunju JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wangetoa tarifa ya uchunguzi wa mwanzo.mwakyembe alilalamika polisi,magari ya serikali na vodacom kumuwinda.ni aibu kwa polisi na serikali yake
     
Loading...