Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe chukua hatua haraka.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goheki, Jul 24, 2012.

  1. Goheki

    Goheki JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa hizi za ajali za meli za mara kwa mara,kuna haja ya waziri wa uchukuzi kufanya ukaguzi wa meli ya MV VICTORIA kwani taarifa zilizopo meli hii ni ya mwaka 1960 kwa sasa imekuwa haishi matengenezo na kuzimika mara kwa mara ziwani.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unajihangaisha ndugu,
    Serikali yetu huwa inasubiri kutoa rambirambi.
    At least it the thing they are capable of excellent perfomance!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Naamini Mwakyembe ni mtu makini japo!
    Hatutakubali kabisa kupokea rambirambi toka kwa serikali isiyo makini, na inayopeleka attention yake kusaini mikataba mipya huku ikitelekeza miundombinu mingine, maana inaonyesha kutokuwa na tija tena kwao!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Na soon watafungua kitengo Rasmi cha Rambirambi
     
Loading...