Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe aunguruma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Dec 21, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni kuhusu matokeo ya ugonjwa wake
    Ripoti nzito ya madaktari yatua serikalini
    Asema amerudi salama, hatalipiza kisasi



    [​IMG]
    Naibu Waziri wa Miundombinu, Harison Mwakyembe, akizungumza na wandishi wa habari kutoka vyombo vya habari vya IPP nyumbani kwake Kunduchi, jijini Dar es Salaam jana, kuhusu afya yake baada ya kurejea nchini kutoka India kwenye matibabu. (picha na Omar Fungo)



    Naibu Waziri wa Ujenzi, Dk. Harisson Mwakyembe, ambaye alirejea nchini wiki iliyopita kutoka kwenye matibabu chini India, amezungumzia kuhusu ugonjwa wake na kusema serikali imeletewa ripoti nzima kuhusiana na kilichokuwa kinamsumbua.


    Dk. Mwakyembe, ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Kyela, mkoani Mbeya, alisema Madaktari Bingwa wa Hospitali ya Apollo nchini India alikokuwa anatibiwa, wametuma ripoti nzito yenye uzito wa kilo 10 kwa serikali ya Tanzania, kuelezea walichobaini baada ya kumfanyia uchunguzi.


    Dk. Harrison Mwakyembe alikuwa nchini India kuanzia Oktoba 9, mwaka huu akipatiWa matibabu ya ugonjwa wa mparaganyiko wa ngozi.

    Akizungumza na waandishi wa habari kutoka vyombo vya IPP nyumbani kwake, Kunduchi, jijini Dar es Salaam jana, Dk. Mwakyembe, alisema

    kuwa, licha ya ripoti hiyo kutumwa serikalini kwa ajili ya kufanyiwa kazi, pia madaktari walimueleza kila kitu, lakini kwa sasa hawezi kuzungumzia chochote kwa kuwa ni mapema kufanya hivyo.


    MUNGU AMENISAIDIA, NIMERUDI SALAMA



    Alipoulizwa na waandishi wa habari kama ugonjwa wake unahusishwa na kunyweshwa sumu, Dk. Mwakyembe, alikataa kuweka bayana badala yake alisema hakwenda India kutafuta mchawi bali kupata matibabu.

    “Mimi sikwenda India kutafuta mchawi bali nilienda kutafuta matibabu na bahati nzuri Mwenyezi Mungu amenisaidia nimerudi salama,” alisema.


    Dk. Mwakyembe ambaye wakati wote wa mazungumzo, alionekana mwenye furaha, amani na kujiamini na wakati wote alimshukuru Mungu kwa kupata nafuu baada ya kupata matibabu.


    SITALIPIZA KISASI



    Katika mazungumzo yake na waandishi wa habari wa IPP, aliweka mbele nguvu za Mungu, ambapo alisema kama kuna watu walitaka kumuangamiza anawasamehe na hana sababu ya kulipiza kisasi.

    “Sitalipiza kisasi hiyo sio kazi yangu bali Mungu anajua cha kufanya na watu wenye kulipiza visasi maisha yao sio marefu,” alisema.


    Dk. Mwakyembe huku akiwa amezungukwa na ujumbe wa viongozi wa Wilaya ya Kyela, waliofika nyumbani kwake kumjulia hali ya afya yake, alisema maombi ya Watanzania katika kipindi chote alichokuwa India yamesaidia kumponya.


    KUENDELEA KUPIGA VITA UFISADI



    Mwanasiasa huyo anayejulikana kwa kupambana na vitendo vya ufisadi, aliahidi kuendeleza jitihada zake bila uwoga na kwa kasi kubwa na kwamba hatarudi nyuma.

    Alipoulizwa kama ugonjwa wake unahusisha chuki za kisiasa, alisema hilo anamuachia Mwenyezi Mungu na kwamba yeye hana cha kufanya.


    “Huu ugonjwa matibabu yake yalikuwa magumu kidogo, lakini madaktari walionitibu walijitahidi pamoja na maombi ya Watanzania nayo yamesaidia kunifikisha hapa nilipo leo,” alisema.


    NIKO TAYARI KUENDELEA NA KAZI



    Kuhusu kurejea kazini, Dk. Mwakyembe, alisema yupo tayari kuendelea na kazi kama kawaida baada ya madaktari waliomtibu kuridhika kwamba anaweza kufanya hivyo.

    MWENYEKITI KYELA: MAFISADI WAMEHUSIKA


    Kwa upande wake, Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Kyela Mkoani Mbeya, Gabriel Kapiji, akizungumza na waandishi wa habari, alidai mafisadi wamehusika katika ugonjwa unaomkabili mbunge wao.

    Kapiji na ujumbe wake walifika nyumbani kwa Dk. Mwakyembe kwa ajili kumjulia hali, baada ya kurejea nchini kutoka India alikokuwa amelazwa.


    Bila kumung'unya maneno, Kapiji, alisema watu wote wanaopingana na ufisadi ndiyo wanaotaka kuangamizwa na mafisadi na kwamba Dk. Mwakyembe ni mmoja wa watu wanaowindwa.

    “Endelea na kazi yako na sisi tupo nyuma yako kwa kuwa mafisadi hawataki kuona juhudi zenu zinafanikiwa hata siku moja,” alisema.


    KAULIYA KATIBU MKUU WIZARA YA AFYA



    NIPASHE ilimtafuta Katibu Mkuu Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii, Blandina Nyoni, kwa ajili ya kutoa ufafanuzi kama serikali imepata ripoti ya madaktari waliokuwa wanamtibu Dk. Mwakyembe, alijibu kwa kifupi kuwa ni mapema kuisemea na kisha akasema yupo kwenye kikao na kukata simu.



    KAULI YA WAZIRI WA AFYA



    Naye Waziri wa Afya na Ustawi wa Jamii, Dk. Hadji Mponda, alipoulizwa kuhusiana na taarifa hiyo iliyotumwa serikalini, alisema haijafika ofisini kwake.

    Waziri Mponda, alisema serikali inapokea taarifa nyingi kutoka Hospitali ya Apollo ambazo zinalenga kutoa ushauri, lakini ya Dk. Mwakyembe haijapokelewa na kusema kuwa labda bado ipo njiani.



    CHANZO: NIPASHE

    Mwenyeezi Mungu akulinde Dr. Mwakyembe maaduwi zako wawe mbali na wewe uwe muangalifu sana Ameen.


     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mwakiembe umenusulika,huna budi kumshukuru mungu!!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    wakati fulani wana jf tulinong,onezwa kuwa mwakyembe angejaaliwa kurudi salama angefungu na kuweka kila kitu bayana, mbona anaonyesha dalili za kumdharau mungu kwa kushindwa kutoa ushuhuda mbele ya kusanyiko. anashindwa kusema ameponywa nini!!!!! nina mashaka!
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Yetu macho,

    Ingekuwa bora hawa CCM wakamalizana wenyewe kuliko wanavyotuua sote tena by slow killing dose....

    Dhambi waliyoiasisi ya kutafunana wenyewe kwa wenyewe lazima tu itawamaliza.....

    Namhurumia sana Mwakyembe ila pia namlaumu kwa kufanya mambo kizembe...Kama kweli anapiga vita ufisadi, inakuwaje anaendelea kubaki na mafisadi nadani ya magamba yao??

    Sitaki hata kumwamini mtu yeyote ndani ya hilo jidubwasha lao la ulaji kila mtu akikimbilia kuchukua chake mapema!!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hawezi kusema lolote,

    Tangu lini mtu mwenye akili akaukata mkono unaomlisha??

    Kama dau niko tayari kuweka...I swear, he will never open his mouth...sana sana akiita press conference itaishia kuwa kama ya EL huko Monduli...Unaita watu wazima na kuanza kuwasimulia hadithi za kitoto!!
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    Kama anamuheshimu mungu ya nini kumtii shetani? eti namuachia mungu!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa nini anaficha mambo na kudai kumwachia mungu kila kitu'siasa za miafrica ni ovyo kabisa'ameniudhi sana'analeta yale mambo yao ya kulindana'aende zake huko na liccm lake
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Anaogopa wasije wakamuuwa kwa njia ingine ajali ya.........
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawezi kumheshimu mungu hata siku lakini atamheshimu" Mungu" pekee
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mkuu,

    Huo ni utaratibu wa kawaida wanaotumia watu ambao wana utata kuzungumza na public. Hajafanya confession yoyote kwa hiyo hatuwezi kuamini kama kweli anamwamini Mungu,

    He just said so and there is no had proof of the content and intent!!
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hivi kuna ugumu gani kumwelewa huyu jamaa,

    Kwani mmesahau kauli yake kwamba ripoti ya Richmond iliyofikishwa bungeni ilikuwa nusu???

    He is still doing the same!!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Woga tu na njaa,

    Yeye aligusa watu hawazidi 5 (RA, EL, Karamagi, Msabaha na wenginewachache) halafu anaogopa wasimuue...Kama tungetumia mfano huo, vipi Dr Slaa ambaye ameshataja zaidi ya 15 na bado yuko mzima???
     
  13. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bila kueleza nini shida iliyomsibu kwa kutoa ushuhuda wa uponyaji wake na kumsingizia Mungu ni yale yale magamba yanaendelea.Hakuna jipya.Yeye ni mmoja wa wanaCCM na kila analolifanya ni kwa mjibu wa kautaratibu kao ka kujitafutia umaarufu,mali,n.k.Hata ktk ugonjwa anaingiza siasa.Kushney
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    hawezi kumuheshimu Mungu hata siku lakini atamuheshimu ''Mwenyeezi Mungu''
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Dr Slaa ni Mzizi Mkavu hauchinbwi Dawa hawamuwezi Mafisadi Dr. Slaa ni chuma cha Pua.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hawezi kujilinganisha na mtu kama Dr Slaa, kwa nini asibwage manyanga na kujisalimisha kwa mafisadi..After all, amepoteza pesa nyingi sana kwa kutokubali kuingia kwenye payroll ya akina RA na EL. Ona sasa anaishia kutishwa na sumu!!

    If you can't fight them, join them....Sijui kwa nini anashindwa kuelewa simple logic kama hiyo...Ama akae kimya au aende kwenye upande wa mashujaa wasiomwogopa mtu....Ningekuwa jirani naye ningepatia list of shame part 1 & 2!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Sasa Mafisadi wanamlaumu kwa kuficha ukweli wa Richmond au?walitaka kuwe na serikali mpya sasa baada ya ile yote kujiuzulu!!!!aibu,,,,,,funguka Mwakyembe tujue ukweli!!!!!pole sana baba!!
     
  18. K

    Kwitukutila Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijaona ulichokisahihisha, usilazimishe udini hapa ni jukwaa la siasa ndugu.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    At the most he has purred
     
  20. k

    kiyeyeu Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnafiki tu hata alipokuwa anatoa ripoti ya richmond kuna mengi aliyafichana leo riport ya ugonjwa wake kuna mengi kayaficha, hatuna muda wa kusikiliza upupu usio na mbele wala nyuma ni bora angekaa kimya kuliko kutoa mipasho ktk media
     
Loading...