Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe apuuza data za JamiiForums!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiparah, Aug 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kiparah JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akijibu swali la Wenje, Mwakyembe amesema kwamba taarifa zake si za kweli, "Ndiyo tatizo la kuchukua data kwenye JamiiForums."

    Tujiulize, data za uwongo au uzushi ni hizi?

    http://www.jamiiforums.com/international-forum/267393-chinese-firm-leased-obsolete-aircraft-for-air-tanzania.html

    Mjadala huu umefungwa; fuatilia mjadala weny data hapa - http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/302151-mwakyembe-njoo-uombe-radhi-jf-mazungumzo-ya-kutoa-bandari-ya-mtwara-haya-hapa.html
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa duuh!
     
  3. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni mara ngapi?na ni data zipi ziliwekwa jamii forum ni za uongo??
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mh mwakyembe ameikejeli JF wakati akijibu swali la Wenje.
    Amesema ukitegemea sana JF unaweza kuwa na hbr ambazo uhakika ni mushikeri
     
  5. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Ni pale alipopuuza taarifa za bandari ya mtwara kupewa kampuni ya uingereza ku-compensate gharama zilizotumika kutengeneza ndege-ATCL na kuwaambia wabunge kutokuamini taarifa za jamii forum
     
  6. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeisikia hiyo... sema Ngoja wadau wapite kwanza..
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuhusiana na taarifa za walebanoni kumilikishwa bandari ya mtwara kufidia gharama zinazolidai shirika la ndege ATC
     
  8. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Akimjibu Mh. Wenje kuhusu uwepo wa mpango wa kuwapatia wageni bandari ya Mtwara kw fidia ya deni la serikali Waziri Mwakembe alikanusha kata kata kuwepo kwa mpango huo na akaongeza kuwa "Taarifa kama hizi ndiyo matokeao ya kufuatilia habari za Jamii Forum".

    Wana jamii tunakubaliana na hilo kwamba hapa JF ni mahali pa kupika taarifa za uwongo wakazitumia wabunge?
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Maadui wa JF wanazidi kuongezeka.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ile sumu imesha mmaliza kwenye ubongo....tuliambiwa imekimbilia kwenye bone kumbe ni ubongo...
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Hajui atendalo, angejua kuwa kupona kwake kuna mkono wa JF angeishukuru na kuichangia mara dufu!

    Jf ndio inayofichua maovu ya nchi hii na ndio kisima cha hekima kwa wanasia machipuko, na zaidi jf ndio iliyofichua njama za jaribio la yeye kuuawa na kila aina ya hila dhidi yake lakini leo anaiona si chochote?

    Aje ajiunge huko tumpige msasa huyo!
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwakyembe hajaikejeli Jf, bali kasema ukweli. Kuna baadhi ya members humu wana tabia ya kutoa taarifa za uwongo
     
  13. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mojawapo wa watu wenye dharau na majigambo Tanzania hii ni Mwakyembe. Ni mchapakazi lakini anatakiwa kujirekebisha katika hili. Apunguze dharau kwa watu.

    Nakumbuka kuna kipindi aliitisha mkutano na waandisi wa habari kabla hajawa waziri, lol, baadhi yao walimkoma jinsi alivyokuwa anawadhihaki kuwa hawajaenda shule ndo maana hawajuwi chochote.
     
  14. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nimesikia aisee, kwajuwa wanafuatilia michango ya humu wakuu tuendelee kushusha nondo!!!!!!!!!!!
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wengine walisha jifia kiakili...
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Lakini kuna kaukweli flani. Kuna habari nyingine zinazorushwa humu ni full c.r.a.p!
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika amenikera sana kwa matusi yake dhidi ya JF.Anapaswa kuomba radhi.
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sema dili ligoma au lilimkalia vibaya mtangulizi wake au watu walitengeneza kashfa kama kawaida ili kumpaka matope mtangulizi wake!!
     
  19. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ni kweli kwani siyo habari zote zinazoletwa hapa jf ni za kweli..
     
  20. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ajui kwamba hata kusalimika kwake kukolimbwa kulisaidiwa na jf baada ya jf kuchana live move yote ya kumkolimba
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...