Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe apigwa changa la macho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Mar 29, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    WAKATI NAIBU Waziri wa Ujenzi, Dk. Harrison Mwakyembe, akiamini kwamba kuna tume imeundwa kuchunguza chanzo cha ugonjwa wake, imebainika kuwa hakuna tume kama hiyo, Tanzania Daima Jumatano limebaini.Hali hiyo imebainika juzi baada ya Msemaji wa Wizara ya Mambo ya Ndani, Isaac Natanga, kulieleza gazeti hili kwamba hakuma tume wala chombo kilichoundwa na Waziri wa Mambo ya Ndani, Shamsi Vuai Nahodha, kuchunguza sakata la ugonjwa wa Dk. Mwakyembe.“Napenda kukujulisha kuwa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, hajaunda tume yoyote kuhusu Mwakyembe,” ulieleza ujumbe mfupi kwenye simu ya mkononi uliotumwa na msemaji wa wizara hiyo, Isaac Natanga.Hata hivyo kauli ya msemaji huyo inaweza kuibua mjadala mwingine kwani inatofautiana na ile iliyotolewa na Waziri Nahodha kwamba serikali imeunda tume kuchunguza suala hilo.Kauli ya Waziri Nahodha ndiyo iliyompa nguvu Dk. Mwakyembe kujipa matumaini kuwa serikali kupitia Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi inafanya uchunguzi wa kina kubaini chanzo cha ugonjwa wake ambao kwa muda mrefu umekuwa ukihusishwa na sumu.Akizungumza na waandishi wa habari Machi 18 mwaka huu ofisini kwake siku chache baada ya kurejea kutoka India kwenye matibabu, Dk. Mwakyembe alisema hawezi kuzungumzia uvumi ulioenea nchini kuwa amelishwa sumu na badala yake anakiachia chombo chenye mamlaka ya kufanya uchunguzi huo, Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi.Dk. Mwakyembe alisema anasubiri na ana matumaini makubwa na matokeo yatakayotolewa baada ya uchunguzi ulioagizwa na Waziri Nahodha kuhusu afya yake na uvumi huo kwa ujumla.Dk. Mwakyembe ambaye pia ni Mbunge wa Kyela (CCM), alisema kuwa angependa kuona uchunguzi huo unakamilika haraka na ripoti yake inatangazwa kwa umma na kuongeza kuwa yuko tayari kutoa ushirikiano kwa tume hiyo katika uchunguzi wao.Dk. Mwakyembe ambaye ni Naibu Waziri wa Wizara ya Ujenzi na Mbunge wa Kyela, alipatwa na gonjwa huo mwaka jana lililosababisha kubadilika kwa ngozi yake huku nywele zote zikinyofoka.Kutokana na hali hiyo, kumekuwa na uvumi mwingi ulioenezwa kuwa amelishwa sumu na mahasimu wake kisiasa.Uvumi huo umekuwa ukikolezwa na Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki (EAC), Samuel Sitta, ambaye alisisitiza kuwa yuko tayari kutoa ushahidi kwenye chombo chochote cha serikali kuhusu kulishwa sumu kwa Dk. Mwakyembe.

    Serikali yamkaanga Dk. Mwakyembe
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Sie hatusemi kitu yeye kasema tuufyate sasa basi..............wameunda hawajaunda watajuana huko sisi tulilumbana akiwa mgonjwa huko India.............amerudi katuona sis ni ma "kachonchi kapanka" yaani wazabazabina fulani hivi..........
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Where is your take?!!!
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    akafie mbali........
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kazi ipo
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Heshimuni ombi lake la kuufunga mjadala wa afya yake!
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    Tume ya nn.
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima?
     
  9. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aisee umenifanya nicheke sana! Hawezi kuwa na his/her take manake Mwakyembe mwenyewe alishatupiga stop.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tume iundwe ya nini?yeye anajua anachoumwa na ameshasema hataki kiherehere yyt azungumzie afya yake.
     
  11. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,854
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Wangapi wanaumwa Tanzania? Wangapi wanakufa? Wangapi wanakufa kwa Umeme kukatika na kukosa oxygen, Wangapi wanakufa kwa kuonewa na policy Wa CCM? Ye ni nani? Mie Nimechoka kumhurumia, Hana Msimamo, ajielezi, anatuzuga, na Wasiwasi Sumu utakuwa imeathiri akili yake.
     
  12. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wa-TZ kwa unafiki bwana! Jamaa keshawapiga stop mikanjanja yetu bado inachokonoa tu! Nyamba...f zake huyo mwandishi!! Hata isipoundwa inatusaidia nini? Watajuana wenyewe huko!
     
  13. J

    Juma Hamis Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo si wewe ila ufinyu wa mawazo yako,na fikra za mihemko,tumia akili kujadili mambo,nlizani umepevuka kumbe bado.Hivi unaweza kufikri kuwa wewe u mzima kiakili kujijumia watu kufariki.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hili ni adenga nyeti sana katika mstakabali ya nchi yetu hasa ukizingatia kuwa Mh. Waziri anaendelea vizuri, zaidi Mungu ashukuriwe na kama kutakuwa na haja sana wale waliokwishajitokeza na kusema wana ushahidi itakuwa nafasi yao kulalamika mbele ya sheria kuliko kuendelea kuliibua suala hilo utafikiri nalo ni lina tija yoyote.
    Pole sana Mh. Harrison Mwakyembe
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mwenyewe hapendi mmzungumzie mwacheni apumnzike
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bora wewe, tatizo watu wengine wagumu wa kuelewa, wepesi wa kusahau. Imekuwa vigumu kuelewa mh. alikuwa na maanna gani kusema mjadala umefungwa au tumesahamu mapema sana kuwa mh. alisema mjadala umefungwa?
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    No comment!!Tuliambiwa mjadala wa hii issue uko CLOSED
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    aundiwe tume ya nini wakati yeye mwenyewe alisema mjadala wa ugonjwa wangu upigwe stop?sioni kama kuna haja ya kuudwa tume wakati yeye mwenyewe alishasema ugonjwa wake usijadiliwe.
     
  19. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu jamaa kasema hataki kujadiliwa, sasa tukianza TENA atasema tunaifanya familia yake isiwe na amani.
    Tuache kumjadili maana maumivu ni yake mwenyewe akifa watakaofiwa ni wanafamilia yake, akifanikiwa ni familia yake kwanza itakuwa juu.
    Sasa ya nini kuendelea naye wakati amejivua gamba, tuendeleee na mambo mengine ndugu zangu wapendwa wana JF.
     
  20. J

    Juma Hamis Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahisi unachangamoto za kifra ukipona utaacha,taratibutaratibu usikate tamaa naona unaelekea kubaya aza kunywa dawa tena
     
Loading...