Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe anawashukuru nyote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 19, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mwakyembe anawashukuru wote mlio muombea. kapata nafuu kubwa na anasema ataendelea na kasi ileile. kwamba matatizo yake yamesababishwa na mafisadi.source itv. Mia
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I expected a more detailed statement than that, and may be press release coz we were shocked and touched by his sickness.
     
  3. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona una haraka, ngoja tusubiri atulie, baada ya wiki utamsikia akilipua bomu litakaloangamiza kabisa ndoto za Lowassa kuwa Rais wa nchi hii come 2015!
     
  4. 7

    7ceven Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu amponye na kumrejeshea afya yake iliyopokwa.
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti ataendelea na kasi ile ile!!! Ana uhakika gani kama JK atamuacha aendelee na uwaziri kwenye mabadiliko ya mwezi huu?
     
  6. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah,,aliahidi kulipua mabomu akijaaliwa kupona na kurudi TZ lets hpe anafanya hivo siku c nyingi zijazo. Kama ameweza leo kuongea runingani means anaweza pia kulipua hayo
     
  7. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mungu yuko nawe Mh Mwakyembe. Kama ni mkono wa mtu wewe msamehe na muombee kwa Mungu amuongoze.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    alikuwa na kasi hata kabla ya kuwa waziri. na uwaziri ameupata kutokana na kasi yake. Hata kama kikwete hataona umuhimu wake lakini sisi wananchi ataendelea kuwa moyoni mwetu. Mia
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    binafsi naona ni bora abadilishe mwelekeo kama kweli ccm ndio walimpa sumu aachane nao kabisa
    na kama kweli ana nia nzuri na nchi yetu aingie upinzani ndo tumwamini
     
  10. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kasi ya kupambana na dhuluma ni lazima uwe ndani ya uwaziri?alichosema ataendelea na kasi ile ile juu ya upambanaji wa dhuluma dhidi ya Watanzania!na alianza kufanya hivyo kabla hajawa waziri
     
  11. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sahihi kabisa mkuu
     
  12. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani wewe upeo wako wa kuelewa mambo umekuwezesha kuelewa ataendelea na kasi ile ile kwenye angle gani mpaka umuhusishe jk?uwaziri ama ubunge?mi nadhani kasi yake anayoizungumzia ni ile aliyoionyesha kwenye ubunge mpaka mzee mzima akapima na kuona ni busara kwake kuachia ngazi!
     
  13. d

    dada jane JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana wenzio wanakwambia unakurupuka. Hivi kupigana vita vya ufisadi ni mpk uwe waziri?
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nepiiiiiiiiiii!
     
  15. m

    masabuda Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ngoja niwakumbusheni zamani wakati anafundishwa alijitoa kwenye board ya nbc baada ya kuzikataa milioni hamsini ambazo board member wote walipewa ili wapitishe mambo ya makaburu mwenzie wote wasiokuwa wazalendo walizichukua na wakati huu ndio alikuwa akianza msingi wa ghorofa lake mliloliona kwenye tv (itv) ndio ujue watu walivyo wazalendo mtu anashida ya hela ila hawezi uza utu wake huyo ndiyo dr mwakyembe! mwita 25 unamzungumzia uwaziri wa juzi tu hapa!!

    na alipokuwa usalama wa taifa wakati mwandishi wa habari kamuulize kwa nini alitoka (mwita research first before you speak)

    hilo ndio jembe na limerudi, na tunalitaka chadema kama ccm hamtomchagua kuwa mgombea wenu!!
     
  16. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hamna kitu hapo; Mwakyembe, Lowassa na Sita ndio waliolea sana ufisadi. Wanatakiwa hata kuchomwa moto. Hawa ndio walioficha ufisadi eti wanakipigania ccm, ujinga gani huu wanawezaje kuwa na uchungu na chama badala ya taifa?
     
  17. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maelezo yako hayajitoshelezi!fafanua
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo manake
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kama Polisi wapo hope ataitwa ajieleze kuhusu hili alafu tujue kinachondelea na tujulishwe. NAdhani hii ni mra ya pili ile ya kwanza nilisoma walitumika waganga wa kienyeji kama sikosei.
     
  20. d

    dada jane JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamwombea uzima tena awe nao tele. Achana na vinyonga akina mwita. "Mtanyweshawa sumu lkn hazitawadhuru" limetimia kwa doctor. Ushukuriwe Mungu uliye juu ya serkali dhalimu ikumbuke Tanzania. "We are fadeup"
     
Loading...