Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe anasikitisha! Walaaniwe wanaohusika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Nov 18, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimetokwa machozi nilipoona picha ya Mh Mwakyembe gazeti la mwananchi ya leo akizungumza na Sitta akiwa bado hosipitalini. Mwli wake umekuwa kama nyoka. Kama ni watu walimpa sumu ili watu wapate madaraka walaaniwe

    Picha kubwa: http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=41762&d=1321869350

    UPDATE:

    Jan 03, 2012

     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    HIZO NDIO SiASA ZA BONGO MKUU!
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wa CCM ni wauaji kabisa na sisi huku Mbeya hatuwataki kabisa.
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hata Mimi pia machozi yananitoka jee niamini hadithi ya Jason Bourne kweli watu wanakuwa na roho mbaya kiasi hiki kutesa kiumbe kingine kwa ajili ya mambo ya dunia mmh kweli binadamu anaweza kuwa mnyama ,yule aliyesema jana hakuna matumaini yakupona namwona alisema kweli tumuombe mungu atende miujiza
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kama mutaweza wakataeni kabisa wanawachukulia watu wenu hivi Mwandosya ,Mwakyembe sijui kwa nini alikubali uwaziri na kusaliti nafsi yake angebaki na misimamo yake ile ijulikane moja naona wanaMbeya toeni somo kwa CCM waauaji wakubwa
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii nalia mimi,huyo ndio basi tena,swala la kupona halipo hapo Madaraka jamani matamu,ila watu hawamwogopi mungu bana
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Mola atapambana na watesi wake!
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wakuu mwenyekuweza kuweka picha basi hata kama kupiga picha ktk hilo gazeti kwa simu tafadhali
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Sasa Magamba Wanataka Kuuwa WATU Woote wenye akili na uelewa!! Wanataka Nani aongoze Hii Nchi? Wanataka watu Design ya Lusinde? Duh Huruma hadi Aibu Kwa Taifa!!
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Dalili zote alizonazo Dr. Mwakyembe zinaonyesha aliwekewa sumu ya mionzi ijulikanayo kama THALIUM-201. Vilevile yawezekana akawa alichanganyiwa na kiasi kidogo sana cha POLONIUM-210. Mojawapo ya dalili hizo ni mwili kuota magamba na ukurutu na kunyonyoka kwa nywele ambazo zote Mwakyembe zimejionyesha. Dalili zimegawanyika katika makundi mawili kama zilipo hapa chini.

    Neurology

    • Signs take 2 to 4 days to develop with the severity dependent upon the level of poisoning.
    • There is peripheral neuropathy with marked leg and foot tenderness and paraesthesia. Weakness may be difficult to elicit because of pain and it tends to be mild.
    • With severe neurological involvement, respiratory paralysis can be fatal at the end of a week.
    • Examination of the eyes and face may show loss of the lateral half of the eyebrows, drooping eyelids, facial nerve palsy, ophthalmoplegia.
    • Specialist examination is required with slit lamp assessment and documentation of colour vision.
    • Keratitis and corneal opacities occasionally occur.
    Dermatology
    • Hair loss, rashes and palmar erythema take 2 to 4 weeks to appear.
    • There is atrophy of the hair follicles. Alopecia is so characteristic that it should prompt suspicion. The hair loss primarily affects the scalp, temporal parts of the eyebrows, the eyelashes, and the limbs. Less often, the axillary regions are affected.
    • Early signs are not specific and include scaling of the palms and soles and acneform lesions of the face.
    • One month after the poisoning, Mees' lines (transverse white lines on the nails) appear in the nail plate. They also occur in arsenic poisoning and renal failure.
    • Other findings may include crusted eczematous lesions, hypohidrosis, anhidrosis, palmar erythema, painful glossitis with redness of the tip of the tongue, stomatitis and hair discoloration.
    • There is a characteristic band-like dark pigmentation of the scalp that develops within 4 days.

    MATIBABU

    Mtu akilishwa kiasi kikubwa cha Thaliium-201 anaweza kutibiwa kwa kupewa PRUSSIAN BLUE ambayo kwa kitaalamu inapunguza "half life" ya hiyo mionzi kwa 50%.

    TATIZO LINAKUJA PALE AMBAPO MTU AMEPEWA POLONIUM-210 KWA KWELI HAINA TIBA. VILEVILE INATEGEMEANA NA KIASI AMBACHO MTU AMEPEWA KWANI TATIZO KUBWA NI KUWA POLIUNM-210 HUENDA KUJIBANZA KATIKA SIFONGO ZA MIFUPA (BONE MARROW) NA KUZIHARIBU KABISA HIVYO MTU KUPOTEZA UWEZO WA KUZALISHA CHEMBECHEMBE HAI NYEKUNDU (RED BLOOD CELLS).

    "Alpha particles emitted from polonium-210 can disrupt cell structures, fragment nuclei, damage DNA, and cause cell death".



    Takwimu zinaonyesha kuwa Russia ndiyo nchi inayozalisha kwa wingi Polonium-210 kiasi kipatacho gramu 100 kwa mwaka kwa matumizi ya kuzalishia Umeme.

    Polonium-210 ndiyo iliyotumika kumuua jasusi wa kirusi Alexander Litvinenko aliyekuwa anaishi Uingereza baada ya kupata hifadhi ya kisiasa. "German investigators say the radioactive polonium-210 used to kill a former Russian spy in London would have costed $25 million on the black market."


    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Picha kabla na baada ya kuugua (juu Alexander Litvinenko na chini Dr. Mwakyembe)

    [​IMG][​IMG][​IMG]



    WARNING!

    Huu ni ushauri unaweza kuufuata au ukaacha. Usivute sigara maana moshi wake una mvuke wa POLONIUM-210 ambao ndiyo chanzo cha kansa ya maini na mapafu kwa wavuta sigara. Hii ndiyo sababu sigara zinapigwa vita ila serikali kamwe haiwezi kuwaambia tatizo lake kubwa ni nini.

    "A study published in the American Journal of Public Health (2008) suggests that tobacco companies have known about the danger of polonium in cigarette smoke for over 40 years. Monique Muggli, who led the review, examined over 1,500 internal documents from tobacco companies. Most of these have never been published and were made available through legal action. Muggli wrote, "Internal tobacco industry documents reveal that the companies suppressed publication of their own internal research to avoid heightening the public's awareness of radioactivity in cigarettes".

    Download the findings at
    http://ajph.aphapublications.org/cgi/reprint/AJPH.2007.130963v1
     
  11. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tuwekeeni hiyo picha hapanasi tuone
     
  12. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli ni sumu, wahusika wanajulikana. Kwa nini hawaguswi?
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani Mungu anaweza yote ebu tuombeni watanzania Mungu atanyoosha mkono wake huko na kumponya. Pokea uponyaji kwa jina la Yesu
     
  14. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Namuombea apone,arudi nyumbani tukalijenge Taifa. Lakini siku zote afahamu angejiondoa CCM kipindi kile historia ingemtendea haki kama mmoja wa wana wa nchi hii ambao walisimama kidete kulinda mali na pesa za Watanzania.
     
  15. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Palalisote inaonyesha uko kwenye eneo lako la kjidai ISIPOKUWA tatizo kama hilo dawa yake ni nini? Hakika Siku za mwisho zaja na hao wanaothubutu kufanya unyama huo watakiona. Mungu epushia mbali yasiendelee haya madudu.
     
  16. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    watu wanagonga glasi kwa hali ya mwakyembe..na sasa wameamua kupita na kusafisha majina yao kupitia nyumba za ibada........
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Masikini DR!Hebu wekeni picha hiyo na sisi tuone wakuu.
     
  18. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nalink hii na ile thread ya jason bourne then naamini kweli duniani kuna watu wana roho kama ya paka,ngumu na isiyo na huruma....
     
  19. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh inauma sana tulimtegemea sana ktk mapambano sasa tunasubiri miujiza ya mwenyezi Mungu tu, Namwomba sana Mungu ili huyu mtz mwezetu arudi hai ili atueleze ukweli wa richmond, ukweli waliouficha ili kumwokoa jk.
     
  20. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    asante kaka kwa ufupi ikiwa mtu amepata kiasi kikubwa cha Thaliium-201 anaweza kutibiwa kwa kupewa PRUSSIAN BLUE ambayo kwa kitaalamu inapunguza "half life" ya hiyo mionzi kwa 50%.

    TATIZO LINAKUJA PALE AMBAPO MTU AMEPEWA POLONIUM-210 KWA KWELI HAINA TIBA. VILEVILE INATEGEMEANA NA KIASI AMBACHO MTU AMEPEWA KWANI TATIZO KUBWA NI KUWA POLIUNM-2010 HUENDA KUKAA KATIKA SIFONGO ZA MIFUPA (BONE MARROW) NA KUZIHARIBU KABISA HIVYO MTU KUPOTEZA UWEZO WA KUZALISHA CHEMBECHEMBE HAI NYEKUNDU (RED BLOOD CELLS).

    Alpha particles emitted from polonium-210 can disrupt cell structures, fragment nuclei, damage [FONT=Palatino Linotype,Palatino][FONT=Palatino Linotype,Palatino]DNA[/FONT][/FONT], and cause cell death.
     
Loading...