Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe amtaja waziwazi Rostam Aziz!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Jan 26, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Suala la Dowans lilijitokeza juzi jumatatu wakati kamati ya wabunge wa CCM iliyoketi Dar es Salaam, nimefurahishwa na hii nukuu jinsi alivyozungumza Mwakyembe: "Mnahangaika nini? Aliyetufikisha hapa ni mtu mmoja tu: anaitwa Rostam Aziz. Serikali ifanye kila linalowezekana kuhakikisha fedha hizi hazilipwi"

    Source: Mwana Halisi Janaury 26-Feb 1, 2011 Ukurasa wa pili paragrafu ya 22
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    In other news...TANESCO washatukatia umeme

    hivi lile dili la MWAKYEMBE na WAKOREA kutuletea umeme wa upepo limeishia wapi?
     
  3. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hawa ndo baadhi ya watu tunaowaitaji kwenye mwenge wa Mara,,big up Mwakyembe..
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    sasa sebene limefikia chorus
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hana lolote Mwakyembe...mi sijamuona kama kuna la maana analoongea kama anakerwa na haya why sasa anaendelea kuwa miongoni mwao huko CCM...
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CCM wakubali mfumo huo wa umeme halafu wakale wapi hawa wazee wa midili bila kuzima zima umeme na kusingizia ukame???
     
  7. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    movie inakaribia kuisha,au litakua na part 2?
     
  8. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo Kalamu umesema kweli kabisa.
    Mwakyembe alikuwa Mwenyekiti wa Kamati ya uchunguzi wa Richmond, angetuletea hilo alilosema sasa moja kwa moja badala ya kuzunguka mbuyu tusingekuwa tumefika hapa. Wao wenyewe walisema kuna vitu wameficha ili kuisaidia serikali sasa Rostam ni serikali?
     
  9. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :A S kiss::A S-fire1:Safi sana mwakyembe kwa ujasiri wako! Hapo unawasaidia Wadanganyika walio wengi! Bravo ka' Mwakyembe!!!!!!!!!!!!:shock::A S kiss:
     
  10. n

    niweze JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM wanamwogopa sana Rostam na wananchi hatumwogopi raia yeyote yule...Tunauhakika Rostam atkwenda jela tu na JK hawezi kumficha kila leo.
     
  11. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujasiri ni kuongelea kwenye Kamati Kuu ya CCM? Hiyo taarifa anayo toka alipoketi kama Mwenyekiti wa Kamati ile! Alikuwa anaijua kabla ya hukumu kutolewa! Akapewa na uwaziri kama zawadi! Akaukubali na anaendelea nao! Sasa hivi Rostam akijiuzulu uchaguzi katika jimbo lake utarudiwa fedha ya kodi itatumika bado ametusaidia? Mbona hakusema kabla ya uchaguzi wananchi wajue? Au anasaidia chama kwanza then watanganyika?

    Na Mwakyembe anajua, Raisi hajui? Siku zote hajamwambia? Kama amemwambia na Raisi amekaa kimya ametusaidiaje? Kama hajamwambia kwa nini?

    Lazima tujiulize sana katika hili jambo na kupata majibu sahihi! Tukikurupuka tutabaki washabiki kama ilivyokuwa kipindi cha kujiuzulu kwa EL!
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lolz......nimemcheki live muda kidogo Dr akinunua gazeti hilo street za imalaseko....
     
  13. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama anaweza kupambana nao akiwa nao akimbie nini??? Go goooo go Mwakyembe
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata akiweza kupambana nao hukohuko si mbaya....:fear:
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angekuwa hayuko huko ndani nani angemtaja Rostam waziwazi? Think before you lips.
     
  16. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaendelea kuwepo.......je kazi yake itakuwa kuyutajia wezi tu?
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tusikomee kuongea peke yake tuchukue hatua. Inabidi yaandaliwe maandamano ya kumtaka Rais awawajibishe wale wote waliohusika kwenye sakata la Dowans/Richmond akishindwa aachie ngazi
     
  18. peck

    peck JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    big up MWAKYEMBE. Tanzania inawahitaji waCCM kama nyie!
     
  19. N

    Ngalaiyoki Member

    #19
    Jan 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kuna mzungu aliiweka serikali ya Mwalimu J K Nyerere mfukoni habari zake mlizisikia. Je RA amechukua nafasi yake baada ya mtetezi kuondoka? Kwanini hakuna wa kumkemea. Turudi Tunisia basi kama kuna ushirikiano na walioko juu
     
  20. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe umefanya nini?
     
Loading...