Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakyembe ageukwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 7, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Waziri Mwakyembe ageukwa na wafanyakazi wa ATCL kwa kumsimamisha Mr. Chizi, wadai kusimamishwa kwake kwatokana na zengwe
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Source ? Au ni Zengwe lingine?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Wamezoea kutuibia kodi zetu!! Fukuza wote!
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    hahahahahahaha
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du mwacheni Mzee wa ukurutu afanye kazi yake
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Amegeukwaje? Funguka
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, si ulete taarifa kamili yenye kujitosheleza.
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hayajui adha tunayopata tukiulizwa huku ughaibuni. Mfano, unaulizwa unatokea wapi? Najibu: Tanzania, swali lingine: Mna kampuni gani ya ndege? hapo ndiyo unaanza kuchukia uwepo wako pale, najibu: Aaahh eeeeeh mara ooooh, tunashirikiana na Kenya airways, mara Precision kumbe nako ni wizi mtupu hakafiki popote zaidi ya kuwapelekea abiria Kenyaairways. Ujanja ujanja mwingi kila kona nchi hii.
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    Hao wafanyakazi hawana madhara, umesahau wale walio mpokea Jairo kwa nderemo na vifijo??
     
  10. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heb mwacheni mzee wa kunyonyoka apige mzigo
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    bifu ni kati ya katibu mkuu wa wizara na atcl na tatizo ni mwakyembe kalamba sumu ya katibu

    nchi hii ina mikosi

    ila hao atcl wanakiburi cha wapi wakati hawana ndege?
     
  12. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwakyembe piga kazi hao wanamaslahi binafsi kama ilivyokuwa kwa mzee wa kazi JAIRO. Aliyeonja kifo haogopi kufa.
     
  13. l

    lost account Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanaogopa kupunguzwa kazi tu, sababu atcl ina wafanyakazi wengi wakati haizalishi kuweza hata kujiendesha yenyewe, tayari washajua kinachofuata hapo ni kitu gani!
     
  14. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabongo bana! Mim aliniuzi sana alipokana kuwataja waiomjulias na kukataza magazete yasizungumzie hiyo insue. Na rafiki yake 6 upo wapi nowday simsikii au kaenda nigeria kutembea kidogo!
     
  15. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    tunapoingiza chochote humu tukumbuke kuwa wenye fikra pevu, kwa habari hii ya mwakyembe mleta hoja anataka kugeuza jukwaa hili kuwa la udaku kwakuwa habari yake haina chanzo
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaa,,,,,,,remix,ila amesema ni tetesi
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Dah mkuu hilo swali la unatokea nchi gani huwa linakuwa gumu sana, unahisi kama mtu kakutwisha bonge la jiwe hadi unashindwa kuhema.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wameshiba haooo kajisemea mwinyi..wamezoea kwenda kazini na kulipwa mishahata huku kukiwa hakuan andege hata moja zote wameziua ....
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hawa wote ni wa kufukuza ..wameshajishibia kupokea mishahara bila kufanya kazi unafikiri ni mchezo
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Atcl wanachofanya nini for all these years? Wanabembelezwa ili iweje?
     
Loading...