Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakiteleko Aaagwa na Idadi Kubwa ya ...Haijapata Kutokea!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jul 25, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mwili wa aliyekuwa Mhariri Mkuu wa Gazeti la Rai na Mhariri Mtendaji Msaidizi wa New Habari Corporation Limited, Danny Mwakiteleko, aliyefariki dunia juzi alfajiri katika Taasisi ya Mifupa Muhimbili (Moi), Dar es Salaam, umeagwa rasmi leo nyumbani kwake Tabata jijini Dar es Salaam na Maelfu ya waombolezaji, ikiwemo idadi kubwa ya waandishi wa habari kwa kiwango ambacho haijapata kutokea.

    Takwimu za kiwango kikubwa ambacho hakijawahi kutokea kati ya misiba ya wanahabari niliobahatika kuihudhuria, hivyo idadi hiyo ni kwa mujibu wangu niliyovyowashuhudia mimi binafsi, na sio kwa utafiti, takwimu wala hojaji, bali ni massive press turn out. Turn out hiyo ni uthibitisho kuwa Danny alikuwa mtu wa watu.

    Turn out hiyo imehusisha kwanza wahariri toka vyombo vyote vya habari jijini waliovalia sare rasmi, kundi kubwa la waandishi na watangazaji toka vyombo vyote vya habari jijini, idadi kubwa ya maofisa habari toka wizara, idara, na mashirika mbalimbali pamoja na idadi kubwa ya waandishi wakongwe toka enzi za Radio Tanzania na Magazeti yakiwa ni Daily Nuwes na Uhuru Pekee.

    Idadi hiyo kubwa ya waandishi, pia imejumuisha baadhi ya wamiliki wa vyombo vya habari, na wakurugenzi wa mawasiliano mbalimbali, wakiongozwa na mkurugenzi wa mawasiliano muhimu kuliko wengine wote.

    Mwakiteleko anatarajiwa kuzikwa kesho, kijijini kwao Rugombo, Mwakaleli mkoani Mbeya

    Mwakiteleko ameacha mjane, Winifrida na watoto Caro (13) na Vanessa (11).

    Mungu Aipumzishe roho ya Danny Mwakiteleko, Mahala Pema Peponi, Apumzike kwa Amani

    Amen.

    Pasco.

    Picha kwa Hisani ya Globu ya Jamii.




    [​IMG]
    Wadau mbalimbali msibani
    [​IMG]
    Wahariri wakiwa tayari kutoa mwili wa marehemu
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Safari inaanza
    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mbunge wa Bumbuli mh. January Makamba akitoa heshima zake[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [TABLE]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Askari akiaga kijeshi[/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [​IMG]
    Askari akiaga kijeshi
    [​IMG]
    Ankal na wapiganaji wakimuaga Danny
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Abdallah Majura, Mkurugenzi Mtendaji wa Sports FM na Hassan Mhelela wa BBC[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    Mkuu wa Kurugenzi ya Habari Ikulu Bw. Salva Rweyemamu akiwa na wanahabari wenzie katika msiba wa Danny Mwakiteleko huko Tabata Chang'ombe jijini Dar ambpoe baada ya heshima za mwisho mwili wake umesafirishwa leo kuelekea Mwakaleli, Tukuyu, kwa Mazishi

    [​IMG]
    Wanahabari wakibadilishana mawazo

    [​IMG]
    Wabahabari wakiwa msibani.

    [​IMG]
    Umati wa wanahabari, wanasiasa, ndugu jamaa na marafiki msibani

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jukwaa la wahariri Absolom Kibanda akiongea na Badra Masoud wa TANESCO na Usiah Mkoma wa UN

    [​IMG]
    Wahariri waandamizi msibani

    [​IMG]
    Majonzi

    [​IMG]
    Saluti kwa Danny Mwakiteleko toka kwa wafanyakazi na mkewe hospitali ya jeshi Lugalo

    [​IMG]
    Wahariri wakiwa wamejipanga tayari kubeba mwili wa marehemu kuupeleka garini

    [​IMG]
    Marafiki wa karibu na marehemu, Angetilleh Osiah, Msoud Sanani nna Juma Pinto

    [​IMG]
    Wahariri wakisubiri muda

    [​IMG]
    Wadau toka kila nyanja walikuwepo msibani

    [​IMG]
    Mpiganaji Athumani Hamisi na wadau wengine wapo
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo Dkt Emmanuel Nchimbi, akiongea na Salva
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    Wazee wa familia na viongozi wa dini wakiwa msibani

    [​IMG]
    Wadau msibani

    [​IMG]
    Mkuu wa Wilaya ya Kigoma Mh. John Mongella akiongea na Mkurugenzi mtewndaji wa New Habari Corporation Bw. Bashe (kati) na Bw. John Nchimbi msibani

    [​IMG]
    Majonzi na vilio vyatawala

    [​IMG]
    Eric shigongo na wadau wengine msibani

    [​IMG]
    Beka Tall (shoto) na Beka Hendsam (kati) wakiwa na Kaka John Bwire

    [​IMG]
    Msafara unaanza
    [TABLE="class: tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Mhariri Mtendaji wa Mtanzania Bw. Deo Balile (suti) akiwa na wapiganaji wenzie
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [​IMG]
    Jeneza latolewa nje

    [​IMG]
    Mke na watoto wa marehemu wakiaga

    [​IMG]
    Mpiganaji Athumani Hamisi akimuaga Danny

    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri Absolom kibanda akitoa heshima zake za mwisho




     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thanx Pasco,
    Tunawatakia safari njema na hatimaye kamanda apumzike kwa amani.
     
  3. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini hasa unataka ku address mtoa mada!
    ndio watu wengi wamejitokeza so........?

    mix with yours
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Mbona ameshajibu kwenye post yake!

     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii inaionyesha ni jinsi gani danny alikuwa mtu wa watu na mchapakazi hodari. Tutamkosa sana kwenye fani
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kapwani, Please be an avarage human with just a little humility!.
     
  7. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Ist post updated with photos.
     
Loading...