Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakipesile atangaza rasmi kutokugombea ubunge wa Kyela 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtanzania, Jun 8, 2009.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hili wengine tuliandika tokea mwaka jana kwamba Mwakipesile hana mpango tena wa kugombea ubunge wa Kyela.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kaona hataiweza tsunami ya mwana wa watu -- Dr HM. Sababu nyingine ni blah blah tu.
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi hao maaskofu na viongozi wa kisiasa na serikali vipi?Yaani Askofu mzima anauliza swali la kijinga hivyo..Badala ya kuuliza ni lini serkilai itaaacha kukumbatia mafisadi au ni lini serikali italeta maendeleo?

    Na mie nikirudi nitawaita
     
  4. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Enyi wenzetu wa mwaka 1930 kweusi na 1940 kweupe, ndoto za kudhani mnaweza kuhimili mikimiki ya kwenye majukwaa mwazitoa wapi?

    Mwakipesile is history as far as Kyela politics is concerned. Ashukuru na aendelea kuimba wimbo wa 'ameniona, ameniona ...." kwa kupewa ukuu wa Mkoa.
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    2010 around ze corner

    Wanaoona na kusoma alama za nyakati mapema ni bora wafanye hivyo la sivyo...............watahaibika.

    Aibu yetu....................... Aibu yao ...........Aibu yao mwenyewe........

    Na Bado tutasikia wengi
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hah ha ha ha,

    Mwakipesile amegonga jackpot hapa kwenye PR. Kwa sasa hata isemwe nini, yeye kishatangulia na kusema kuwa hagombei.

    Si-hasa mchezo mchafu
     
  7. MwanaHabari

    MwanaHabari JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...angeongezea kuwa anajiuzulu wadhifa wake...
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwakipesile aliwaambia Wapambe wake mwishoni mwa 2006 kwamba hatagombea ubunge tena Kyela. Wengi hawakuamini, hata mimi nilifikiri ni kama kawaida ya wanasiasa na kwamba baadaye angebadilika tu maana hata tunaowajua hapa JF nao wamebadilika na kuanza kusema wananchi wamewabembeleza.

    Sababu alizotoa ni hizo hizo kwamba kupewa kuwa mkuu wa mkoa kwake ni faraja kubwa. Nafikiri alionja joto ya jiwe kwenye ubunge na sasa anaona anafaidi pesa za kwenye siasa bila bugudha za wananchi.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bado siamini....Mh Kagasheki alisema haya baadaye akakanusha...Hata Mzee Kaunda alikuja kujikana mwenyewe akagombea uraisi Zambia na kupata aibu. Mwakipesile 2010 atakuja na visingizio wazee wameniomba and all those bla bla....!
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Masanilo,

    Sitashangaa akibadilika, ila pia anajua kura zake hazitatimia 2010 kwasababu Kyela wakikutema mara moja sahau hiyo ya kurudi tena.

    Mwaka kwenye politics ni muda mrefu sana, anaweza kuja na visingizio kibao vya kugombea, ndio siasa hizo, wanafikiri sisi wananchi ni wajinga na hatufikiri.
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Rudi tu mapema ndugu, inaelekea wewe huna habari jinsi ufisadi/mafisadi walivyotumia vyombo vya dola katika vinyanganyiro tofauti mkoani Mbeya.
    Hawa Maaskofu wako katibu sana na wananchi(kwa taarifa yako wanakutana kila jumapili).
    Si jambo la kushangaza kwamba katika michakato ya kisiasa Mkuu wa Wilaya Kyela tayari ametemwa.Mkuu Mwakipesile amefanya jambo la busara kutamka na mapema azma yake ya kutogombea.
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kainzi kalikoazimwa toka kwa Mwanakijiji kamefanikiwa kuliona file la DC aliyeondolewa Kyela. Madai makubwa ni umalaya na kwamba eti alikuwa anatumia gari la serikali kufuata watoto wa shule mpaka kule Malawi. Hiyo taarifa iliandaliwa kule ofisi ya PM.

    Kama kuthibitisha madai yao wakaweka na case yake ya kufumaniwa na mkewe. Hapo ngoma ikawa imeisha, jamaa akapigwa nje.

    Siasa bwana kazi kweli kweli! CCM wakianza kufukuza malaya, mbona serikali na bunge litabaki tupu!
     
  13. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Du nimekubali kuwa una data mzee. hebu tupe wengine basi ambao hawangombei ili tupime basi kama form zinachukulika
     
  14. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umeanza tena matatizo yako? Angalia sana, ukifuata fuata watu utaishia kuumbuka maana data zote tunazo!
     
  15. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Msishangae atachaguliwa kuwa balozi wa Tanzania USA anytime from now.
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Kwani si bado RC Mbeya au ameshatolewa?

    FMEs!
     
  17. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #17
    Jun 9, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not a chance! Naweza kwenda mbali zaidi na kusema jamaa atatemwa kuwa mkuu wa mkoa kwenye mabadiliko yatakayofanywa na JK baada ya uchaguzi mwakani.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,549
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Amesahau kusema pia ataachana na kundi baya sana la mtandao....maana hilo ndilo analoliabudu kwa sasa angetubu na kuachana nao kama kweli alikuwa anatubu na kusema na Mungu mbele ya maaskofu.......aache unafiki wake.....
     
  19. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tanzania ina wapiga ramli wengi kweli kweli!
     
  20. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanasiasa hawaaminiki! Hawakawii kusema niliombwana wazee nigombee tena!
     
Loading...