Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakingwe ndio mtaalam wa Simba kutoa mlungula

Discussion in 'Sports' started by Ulimakafu, Sep 12, 2012.

  1. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wakati kesi dhidi yake ya kutaka kumhonga golikipa wa Mtibwa Sugar Shaban Kado ikiwa haijulikani majaaliwa yake,Ulimboka Mwakingwe amehusishwa tena katika sakata ya kumshawishi beki wa Yanga Kelvin Yondani avute mshiko ili ausaini upya mkataba uliokuwa na makosa wa Simba ili aichanganye kamati ya Alex Mgongolwa kufikia maamuzi.Huyu jamaa ni hatari na jamaa wa Simba bado wanamtumia.

    Chanzo:Magazeti ya 11/09/2012.
     
  2. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Aisee huyu ULIMBOKA ni aina ya watu wa kuogopwa amekuwa kama kuwadi umaskini mbaya sana inawezekana kina KABURU wanamchezea hiyo TIGO yake.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani tff inamwogopa nini au inajuaga kutoa hukumu kwa yanga tu, huu uonevu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nalo neno mkuu.
     
  5. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Simba chini ya uongozi wa RAGE na KABURU inafanya mambo ya kitoto sana.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kosa yote lakini ELIMU ni muhimu sana.
     
  7. M

    MGOME Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa kweli mie uongozi wa mwenyekiti Rage sijui niuiteje? Ni mara mia uongozi wa kina Mzee Dalali walikuwa na hekima! Kuliko mbwembwe na utapeli wa hawa kazi kusingizia watu wengine kwa failures zao! Unadanganya watu unajenga kiwanja cha kisasa bila kuonyesha source of Funds! Halafu watu tunamuangalia tu! Unatuletea mambo ya uccm na ahadi za kudanganyia watu na kujisifu kwingii! Hopeless kabisa!.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nakwambia Rage ni bure kabisa, na ndio anaipeleka timu kubaya.
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    waliyataka wenyewe...mtu kashanyea kidebe Segerea kwa kosa la kula mihela ya FAT, halafu mnaenda kumpa madaraka...bure kabisa
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Na ndugu zangu wanatabora wakampa uheshimiwa,aibu kubwa.
     
  11. M

    Masikrodinga JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha ufala, KABURU ana degree, je haitoshi kuongoza klabu ya mpira wa miguu?
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Wako wangapi wenye degree katika ngazi za juu SSC?Acha ufala.........
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmmhhhhh imekaa kinazi zaidi..
     
  14. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kaburu huyu Godfrey Nyange ni Graduate? ana degree ya nini na kutoka Chuo gani?
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nimepiga kelelee wee kuhusu huu uongozi wa watani zetu mpaka nikaamua kukaa kimya,kinyesi kipo barazani kwa jirani yangu mimi chanikerea nini,lkn nafarijika kuona kuna wana'simba sasa wameanza kushtuka
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli mkuu,nakuunga mkono.
     
  17. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,069
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mbona ni Yanga tu wanaoupigia kelele uongozi wa rage kuliko simba wenyewe? Kuna nini hapa?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ujue kuna jambo............
     
Loading...