Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwakilishi wa CUF ajitoa uchaguzi EAC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by COSTOMER, Apr 17, 2012.

  1. C

    COSTOMER Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    katumia busara, kaona lugha shida akaamua ajiweke pembeni.
     
  2. C

    COSTOMER Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    duh huyu mdogo wake ghalib bilal amejitokeza kugombea wanafanana mbaya....
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Toa ufafanuzi ili tumjue ni nani, amejitoa katika hatua gani na kwasababu gani.
     
  4. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,761
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ni kweli niko jf au?
     
  5. ram

    ram JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mbona mnatupa habari nusunusu, wengine tuko mbali na TV

     
  6. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa kifupi kulikuwa na mgombea wa CUF kutoka Mbeya.
    Jina silikumbuki alishindwa kabisa kujieleza kwa
    Kiingereza kabisa nakuishia kusema ninanukuu "my profession is a politician"
    Mwisho wa kunukuu. Hivyo mdada wa watu akachomolea
    Hapo
     
  7. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du imekaaa poa lakini nchi hii si ya kiswahili jamani wangemruhusu tu
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pasi na shaka ni Dr Said Bilal huyo.

     
  9. k

    katalina JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Topic nzuri lakini haijashiba. Anaitwa nani, kasema nini, kashindwa nini na kwanini kajitoa.
     
Loading...