Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakiembe - kuhamisha barabara kwa ajili ya upanuzi wa airport ni kizamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jul 9, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145


    Binafsi sioni sababu ya kuihamisha barabara ya Arusha Babati kwa ajili ya upanuzi wa uwanja huo iwapo inachopanuliwa ni njia za kukimbilia ambazo haziwezi kuzuia njia za magari kwa kujenga barabara ya chini kwa magari na fly over kwa ajili ya ndege kama mataifa mengi yafanyavyo.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  2. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya UNderground nimeipenda
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ushauri wako ni mzuri,ila kwa Bongo itaongeza idadi ya sehemu za kupiga picha:
    1.DARAJA LA MANZESE
    2.ROUND ABOUT YA IMPALA HOTEL ARUSHA
    3.TILAPIA ROUND ABOUT MWANZA
    4.KAHAWA HOUSE ROUND ABOUT MOSHI.
    etc.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Candid Scope, kama tungekuwa na long term plans na moyo wa uthubutu, then hayo ndio mambo ya kufanya. Lakini inaonekana kama mambo yameshaamuliwa vile kubadilisha matumizi ya barabara kwa ajiri ya upanuzi wa uwanja wa ndege!
     
  5. D

    Daniel poul Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri ndugu uko juu,ila hii ya kusubiri ndege ipite arafu magari mmmh kwa bongo na uzembe wetu ajali itakuwa kila cku,ila iyo ya magari kupita chini then ndege zitue hapo juu iyo itakuwa nzuri
     
  6. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    watu wanaunda zengwe walambe posho tu hapa..........
     
  7. b

    bdo JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    hii hadithi ya barabara ya Babati na upanuzi wa uwanja wa ndege - Arusha ni ya pili, ingine ni kuhamisha reli ya mpanda ili kupisha upanuzi wa uwanja wa ndege wa Mpanda.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Gharaza za fidia kwa ajili ya kuhamisha barabara hiyo ni kubwa zaidi kuliko kujenga daraja la kupishanisha njia ya magari na njia ya kuruka na kutua ndege.
     
  9. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Viongozi wetu kila siku kiguu na njia sijui hawaoni au ndiyo dili za kupiga mahela
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,038
    Likes Received: 1,333
    Trophy Points: 280
    GUANGZHOU china ni mji mpya kabisa kwa nini wasijenge kiwanja kipya cha kisasa sehemu yenye nafasi arusha?
     
Loading...