Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwakiembe ameanza kusafisha shirika la ATCL

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jun 6, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Waziri wa Uchukuzi Harrison Mwakyembe ameanza kutema cheche zake kwa kuanza kusafisha shirika la ATCL kwa kuwafukuza kazi Mkurugenzi Mkuu Bwana Chizi na Mhasibu wa shirika na baadhi ya watendaji.

     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ameanza kuleta ukabila..hakuna anchosafisha mbona yeye mwenyewe hajajisafisha na lile kampuni lake la kufua umeme wa upepo!!!... Yaani anachofanya ni kuleta ukabila ...staki maswali nimemaliza....
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mkuu fafanua kauli yako.
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo naye Kigoda kapeleka ukabila TBS? Fikiria kama great thinker, leta hoja sio upuuzi.
     
  5. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    So kama anafaa na anaweza kazi asipewe kazi kwa kua ni kabila moja?,
    Tuwe tunajaji watu kwa kile wanachofanya na sio kwa ukabila. Alafu inaonekana wewe ni mkabila sana!. Tuwaombee mema wafanye kazi na tuje kuwajaji kwa kile kitakachotokea. Utajiskiaje kama combination hiyo itainua shirika?,
    "Dhambia ya ubaguzi"
     
  6. M

    MtotoWaMandela Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lusajo lazaro mwanjisi ameteuliwa na arison mwakyembe, tusubiri huyu mwakyembe anaanza hivyo...yale ya bima yanakuja ATCL
     
  7. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hoja ni kufanyia kazi mapendekezo ya CAG wala sio kufukuza kazi mtu, shirika livunjwe kuneemesha wenye aslimia kumi (ten percent) Precision Air na Flight 540?
    Katibu Mkuu nae awajibishwe? Sio Nundu na Mfutakambaz tu?
     
  8. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Ommy Chambos in action !
     
  9. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Mental disturbance I think.
     
  10. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    KWa maoni yangu hawa wa sasa walikuwa ni viongozi madhubuti na matunda yalianza kuonekana hasa ukizingatia hali ya kifedha waliyoikuta walipoingia Agosti mwaka jana.

    Mh Mwayembe pamoja na kwamba unasifiwa sana toka kipidi kile cha Ripoti ya Richmond uliyoi edit ili kumlinda kiongozi mkubwa sana ,jiangalie manake mwishoni waweza jikuta unanufaisha lile shirika la ndege la wazee flani wawili watu wa Rombo
     
  11. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    acha hasira zakuku maana kuku anakasirika sasahivi ukimfukuza baada yamda kashau nawewe ngoja utayaona yamwakyembe mazuri utasahau kama kuku na utakuwa wakwanza kusifia hatuangalii ukabila bali niufanisi
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunatoa majumuisho ya juu juu tu bila kujua kiini hasa cha tatizo ambalo huyu waziri ameliona. Tunakumbuka waziri mmoja mwingike aliongea aliyoyaona ofisini ni aibu hata kuyatamka hadharani. Mwacheni afanye kazi yake kwanza kuliweka sawa shirika, vinginevyo hatujui ukweli ya aliyo yakuta ofisini alipoingia.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Tusiulize maswali...tuko kikosi namba ngapi cha jeshi? Amri amri ziko jeshini zaidi. Anyway, nchi hii kila unachofanya kinasemwa tofauti.... Udini,ukabila, mtaanza ukanda. What a shit!
     
Loading...