Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka wa maajabu 2011

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Edwin Chapa, Dec 31, 2011.

  1. E

    Edwin Chapa Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MWAKA WA MAAJABU 2011. Chukua
    tarakimu mbili za mwisho za mwaka
    uliozaliwa,jumlisha na umri ulionao
    utapata jibu kuwa ni 111, unajua
    maana ya namba hz? kama jibu
    lisipokuja hlo unadanganya umri!
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    i see ni kweli mwaka wa maajabu na ndio maana ulikuwa umekaa kushoto kushoto tu
     
  3. M

    Makupa JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Maajabu yenyewe ni pamoja na Watanzania kurudi kwenye zama za.stone age yaani (bubu wa Loliondo)
     
Loading...