Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka unaisha. Umefanya nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Dec 13, 2009.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wandugu ndo hivyo 09 inayeyuka. Mwaka una mambo mengi. Sasa wewe hadi leo ni kipi cha kujivunia au cha kujutia umekifanya au cha kuhuzunisha kimekusibu. Hii itasaidia wengine kujifunza au kuepuka toka kwako. Binafsi kwa mwaka huu nimempoteza mzazi (baba). Mengine ya kawaida tu. Tupe yako. Uwanja ni wenu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mziwanda..What a bitter memory!..Pole sana Kiongozi wangu. Iknow how deep it penetrates in the heart! I faced the same last year, but it was my mum, and those were the blackiest days in my life..huh!!

    For my side, in this ending year, to be frank sijafanya kitu chochote material, zaidi sana ni untouchable success ndogondogo za mahusiano.

    Nashukuru wanangu wanaosoma hawadaiwi ada!....is that not an issue?
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    it is an issue, man. Madeni hayapendezi. Pole pia kwa huo msiba japo ni pengo tayari
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mziwanda na PJ wote bigup.

    Mada ni nzuri na mchango no 1 pia ni mzuri mno.Tatizo ni most of Tanzanian hatuwezi ku confess hadharani au katika maandiko, tungekuwa na majaliwa kidogo kama ya wenzetu (Oprah winfrey) kama mfano ingekuwa bora sana kwa wengine.

    Binafsi sina cha kipekee sana zaidi ya kuendelea kujilimbikizia madeni madongo madogo kutokana na mfumo dhaifu wa uchumi, pia ikitokea kama namna ya kuishi kama kuku wa kienyeji (kujitafutia nje ya mfumo rasmi).

    Labda kwa kuongezea tuwakumbushe wadau hata kufiwa na kuku,ng'ombe ajali na vitu vingine nazo ni + na - kwenye maisha.
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sure mkuu. Mbongo kukiri undani wake ni ishu. Najua pia kati ya memba wa jf kuna aliefumaniwa ila anataka iwe siri yake
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole sana mkuu
     
  7. M

    Malila JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,205
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kwangu ni mwaka wenye mchanganyiko wa mambo ya kukumbuka. Nilipata ajali mbaya sana pale Vigwaza kuelekea Chalinze na Vx la jamaa likaishia pale,nilitoka mzima kabisa,ila ulikuwa uzembe wetu wenyewe. Nimefanikiwa kukutana na marafiki wapya,ambao wamenisaidia sana kufikia malengo yangu fulani kwa sehemu. Wengine ni members wa jf.
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukiachilia dhamira yangu ya mwaka huu ya kutaka kushirikiana na baadhi ya member (watatu) wa hapa JF kiuchumi.....mambo mengine yalitimia kama yalivyopangwa........nilijaribu ku-squeeze timetable ya malengo yangu ili kuruhusu ushirikiano huo lakini haikuwa rahisi.......next year.....Inshaallah....they will be on my priority list........
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    pole kwa ajali ndugu. Umenikumbusha. Sikuwahi kupata ajali ya gari tangu utotoni ila tarehe 31 may 09 pale kagera magomeni saa 5 usiku nilijua nini maana ya ajali. Gari ya job iligongwa na fuso na kupinduka. Tuliumia ila hakuna aliepoteza kiungo. Hapa kuna somo: kifo ni jambo la sekunde tu so try to keep urself clean guys
     
Loading...