Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka unaisha:je hivi mwaka huu umefanya tendo la ndoa mara ngapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Iteitei Lya Kitee, Dec 21, 2010.

  1. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Members,pamoja na kujiuliza na kutathmini mafanikio ya kiuchumi tuliyofanya mwaka huu 2010,tukija kwenye masuala ya kuta nne yaani kuchakachua je wewe umefanya tendo hili la ndoa mara ngapi kwa mwaka huu mzima?Je kwa siku, wiki,mwezi na hata mwaka mzima idadi yake inafika kiasi gani?
    Tupeni takwimu tufanye tathmini hapa ni jinsi gani maambukizo yanaweza kufanyika kwa kasi.
    Na mara ngapi ulitumia kinga,je wote uliotembea nao ni wenzi wako wa maisha au wengine umeokoteza barabarani
    Toa orodha yako.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Sioni haja ya watu kuweka mambo yao binafsi na ya undani kama hayo. Wewe ni mtu mzima na ukiamua kungonoka na mtu mwingine basi jikinge kwa kuchukua tahadhari na ukifanya hivyo utakuwa umepunguza kasi ya maambukizi. Wajibika!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wengine tulikuwa tunajichakachua (Nyeto) kuogopa umeme
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ok ni iv;
    daily mara 3
    kila tendo na mtu mpya
    kwa mwaka ntakuwa nimefanya na wangap?mara ngap?
    danger ya maambukizo?
     
  5. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! Hebu toa orodha yako kwanza ili 2one ulivochakachua!
    Issue nyingine ni nyeti sana sidhan kama utapata takwimu sahihi hapa!
    Wengine wapo kwenye ndoa huwezi kuweka mambo hadharani unado mara ngapi na mkeo!!

     
  6. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Kutwa mara3,vipi inafanyika muda gan?

     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    saa 12 asubuhi
    saa 6 mchana
    saa 12 jion.
    jumamos na jumapili;
    11 alfajiri
    4 asbh afta tea
    10 afta day slp
    4 usiku b4 slpng
    ASANTEN
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh hii kali nitarudi baadae kidogo maswala ya hesabu haya.:teeth:. ha ha haa aa
     
  9. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! wewe ni mkali huyo ni mumeo o wachakachuaji?

     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    (365 * 3) + (365 * 1) + (365 *1) + (365 *1) = ?
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu ili iweje nonsense
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Swali lako huenda ni zuri kwa wengine.
    Lakini ningekushauri labda ungeliweka katika namna ambayo anayelipenda asitishike!
    Tenganisha mara mbili, Kufanya mara ngapi na aina ya watu uluiofanya nao, na sehemu nyingine iwe hiyo ya mambo ya ma'Ukimwi na protections...Ukichanganya vyote pamoja ni kama uji kwa mlenda, tegemea responce ndogo(kwa uzoefu), maana kuna tabia ya watu kuepuka maongezi ya ukimwi, wakati ishu za NGONO na ngono-zembe ndiyo sala ya majamvi karibia yote.!
     
  13. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rose bwana ahahahahah halafu umesema unakipiga na mtu mpya kila tendo . . . lazima utakuwa umeshakutana na mkono wa sweta
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah nilisahau nashukuru kwa kunikumbusha!!! nanihii ipo likizo hivyo sijafanya na wala sijawahi fanya na SITARAJII KUFANYA!!!!

    ASENTE MAKOFI KWA MARIA:whoo::whoo::whoo:
     
  15. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh utakua mchakachuaji wa mwaka wewe,makofi kwako
     
  16. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Itaoza shauri yako!!Afu the frequency of doing is direct proportional to the beauty!!
     
  17. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa wiki mara mbili au tatu tegemea na vionjo hivyo tatu mara nne kisha mara 12 inatupa idadi ya 144 kwa mwaka.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ichu kitee kapsa uwii mara singa??
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    asante kwa pongez!!!!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ulijuaje?
    nimekutana na ngumu km kitambaa cha kombat pia!!!!!
     
Loading...