Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka unaisha ila tujikumbushe sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Dec 20, 2011.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wana JF
    Waandishi wetu na nadhani hata sisi wananchi tumekuwa na tabia ya kusahau mambo baada ya kuanza kwa ushabiki.Na muda mwingi mambo serious huwa tunayapa ushabiki mkubwa na mambo ya kijinga tunayapa uzito wa hali ya juu .Mimi naomba tukikumbushe mambo haya 2 na kama nawe una lako ongeza kwenye orodha tuone tunamalizaje mwaka na yana status gani popote yaliko .

    1.Msemakweli na walio foji vyeti vya Elimu ya juu .
    Alisema na aka andika kitabu kwa uwazi.Nikasikia wahusika wanasema wanaenda mahakamani .Lakini hata leo hakuna aliye enda kudai haki ya kuchafuliwa .Na watu hawa bado wana heshima kubwa kwenye jamii hata baada ya dhambi kubwa hiyo waliyo ifanyia jamii .Je unaweza kuniambia kwa nini hawakwenda mahakamani kudai kusafishwa majina wakiwa na ushahidi wa Elimu zao ?

    2.Kesi ya Rizwan dhidi ya Slaa na Mtikila nayo imeishia wapi na kuna lolote linaendelea ?

    naomab kuwasilisha

    Angalizo: Kwa wale wasio kuwa wachambuzi na majibu ya kistaarabu tafadhali piteni tu waache wenye nia ya mijadala kwa faida ya wengi waseme .
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    wilson mukama na makomandoo wa chadema kutoka libya na afghanistan wakati wa kampeni igunga.
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    ushahidi wa godbless lema kuwa pinda kasema uwongo bungeni..makinda kaufungia hadi kesho
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    ushahidi wa david kafulila kuwa zambi(ccm) na mwenzake(mbunge wa ccm simkumbuki) waliomba rushwa kwa wakurugenzi wakati kamati ya bunge ya serikali za mitaa ilipokuwa inakagua halmashauri mbalimbali....makinda kapiga kimya mpaka kafulila kafukuzwa uanachama nccr.
    nafikiri wanataka lema ashindwe kesi ya ubunge..
     
  5. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Vipi na zile ahadi za JK kuna ambazo tayari zimesha tekelezwa ? Lakini kwa nini waandishi hawaandiki kukuwambusha wakubwa hawa juu ya maneno yao mara kwa mara ?
     
  6. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli ya utata toka kwa Pinda kuwa Zanzibar sio nchi, wenzie wakamzima kwa kuweka kipengele hicho kwenye Katiaba yao baada ya mabadiliko ya kumi.
     
  7. k

    kibajaj Senior Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malipo ya dowans, kuuzwa kwake, jairo kuomba rushwa na kusafishwa,makinda kutangaza posho mpya .........
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,375
    Trophy Points: 280
    Baada ya milipuko ya mabumu mbagala JK alitoa ahadi kuwa hakutatokea milipuko tena TZ lakini baada ya muda yakalipuka mabomu mengine gongo la mboto.
     
  9. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kauli kama hizi zingetolewa nchi zingine rais angewajibika kwa kujiuzulu.
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Meli kubwa kwa wakazi wa Bukoba ambayo Jk aliahidi!!
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,375
    Trophy Points: 280
    Edward Lowasa alishauri kukaa meza ya makubaliano baina ya CCM na CDM kwenye sakata la meya arusha ili kuepusha ghasia lakini ushauri huu ulipingwa na Mzee Makamba tena kwa kejeli na majigambo na matokeo yake watu watatu wakapoteza maisha Arusha ktk ghasia zilizotabiriwa na Lowasa kuhusiana na sakata hilo meya wa arusha.
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kujivua gamba within 90 dys.
     
  13. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ifikapo Dec 2011 mgawo wa umeme utakua historia na umeme wa ziada tutauza nje
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Unadhani watawala wetu wana akili timamu kweli au wao hutuona sisi wananchi majuha ?
     
  15. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ahadi ya Kigoma kuwa Dubai ya Africa.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    walioiamini hii ahadi watakuwa ni wendawazimu, wapumbavu na wehu 100%
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Uwanja wa Ndege wa Kimataifa Misenyi
    Bajaji 400 za wajawazito
    Kamanda Lema kukaa gereza la Kisongo kwa siku 14
    David Jairo
    Rais wetu mpendwa na safari za nje zisijoisha
    Rais wetu mpendwa na matatizo ya kuanguka hovyo
    Kafulila kuvuliwa uanachama wa NCCR na kuangua kilio
    Rostam Aziz
    Mauaji ya Arusha ya Jan. 5
    .................................................
    .................................................
     
  18. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaonyesha una hasira sana punguza jaziba mkuu hii ndiyo Tanganyika under Sisyemu
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sijui kwa nini watanzania wengi ni maskini.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Viongozi wetu ni majiniasi ila wananchi ndio mbumbu!!

    Kati ya mtu anayeuza vitu vyake vya thamani kwa hasara na mnunuzi nani kati yao ni kilaza???
     
Loading...