Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka ndio unaisha Je tumetimiza malengo yetu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kichomiz, Dec 31, 2011.

  1. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mwaka ndio unaishilia hivyo je tumefanya nini?au je tumetimiza malengo yetu ya kimaendeleo?mimi binafsi sina furaha sana kwani sijafikia lengo nililokusudia,nimefanikisha % ndogo sana na yote hii ni sababu ya matumizi mabaya ya hela,na kitu kinachonimalizia fedha zangu ni ulevi wa kila siku j3 hadi j3,leo nakunywa ka mwisho ikifika saa 6 sinywi tena mpaka nikamilishe malengo yangu,najua tuko wengi humu, jamani New year ni uzee je tumejiandaaje na uzee?UMRI HAURUDI NYUMA UNASONGA MBELE,ngoja nimalizie bia yangu kwanza.
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu hata mm malengo cjayafikia kwa kias kikubwa, sababu nyingine are beyond control, mfano niliplan niwe na mwenza mwakaa huu nimeshindwa!
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mkuu mwaka unaokuja inatakiwa tutimize malengo,mimi nilipanga kumalizia nyumba zangu mbili na kumnunulia wife kausafiri,vyote sijafanya nimeamua 2012 lazima nitimize,na wewe jipe moyo kwani kuchagua ni kupanga.
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    The laga zimesababisha nisisitimize malengo yangu,tarehe 1 naachana nazo mpaka nitimize malengo yangu kwanza.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Asangalwisye mwa lunyaso,nali mbine lino mbonile mbona siwaoni muifile kughu kinja kipya kikwisa.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Songela i sooongo dada songela i songoo!! Haja heja!! Kope kubwaaani dada songela i songo!! Haja heja!!kope kuchuuunya dada songela isongoo!! Haja heja!! Ipyana,lwitiko,mwambopo,anyelwisye,ngwandumi,imbwele,mposi,indungu,sikaafunje,iilopa,mafumbi,isekwa,injuni,kifalafumbwe, linga mulipo muno namungomele ipm mwe,mbasyukilwe nnono mwe mwe,kinja iki kyali ni ndusu fijo mwe.
     
  7. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Najiona ni mwenye furaha sana hadi dakika hii...
    Itoshe tu kurudisha sifa na utukufu kwa yeye mwenye nguvu zote....


    NIMEFANIKISHA MENGI KWA KWELI.............. HALLELUJAH..!!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naendelea kumshukuru mwenyezi mungu kwa kunipa pumzi ya uhai mpaka sasa kwani ndugu na marafiki zangu wengi wametutoka 2011 ,na imani mengineyo tutapata kwa ziada ,
    @)!@ 2012 i will be ...
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, malengo?
    Siishi kwa malengo, naishi heregeni
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli inaonesha laga imeanza kupanda kichwani.
    Kila la heri mkuu!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Nashukuru sana mkuu ndio naiaga hivyo,hainipi faida yeyote zaidi ya kuwafaidisha wauzaji tu,mimi ntakuwa mtumwa mpaka lini?
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Du we unatisha mkuuu koma amisi ghene isukulu amenye nnambho.
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa hilo mkuu,kesho tumshukuru mungu kwa kutufikisha New year,lakini tusisahau malengo Mungu atatusaidia.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    masikini..! Pombe ishakukolea naona, heb kalale kwanza tutaongea vizuri kesho!
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Hongera sana mkuu.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Jamani ndio unakaribia kuondoka huooooooo!!! Jamani hauna marudio huo ndio unaondoka hivyo.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mwakitalima,mwambene,anangisye,mwaisapile,mposi,mpoki mwe umwe mulikughu?
     
Loading...