Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka Mpya- Mchakato wa katiba Mpya, Mawazo na Maamuzi mapya na uwajibik mpya

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Masaningala, Dec 31, 2010.

  1. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 28
    WanaJF, maveterani na wageni waliojiunga na forum hivi karibuni, ninawapa salaam za kheri ya mwaka mpya. Mimi ni mmoja wa wageni ambao najitokeza mbele yenu kwa kuanza mwaka mpya 2011 kwa kujitambulisha kwenu kama mwenzenu mjenga nchi mwenye nia ya kushiriki katika kuleta mageuzi ya nchi yetu ili iwe na siasa safi, kwa madhumuni ya kufanikisha na kuharakisha maendeleo ya kiuchumi (kuondoa umaskini), maendeleo ya kiroho (spirituality), na kudumisha utamaduni wa Kitanzania. Ni matumaini yangu kuwa nitashirikiana na wote ndani ya forum hii kwa lengo la kubadilishana mawazo kwa lengo la kujenga Tanzania (Tanganyika na Zanzibar).
    Mwaka 2011 nauona ni mwaka wa Mchakato wa Katiba Mpya, Mawazo na Maamuzi Mapya ikiambatana na Uwajibikaji Mpya. Tujiandae katika haya.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 34,612
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 113
    Karibu sana.....na heri ya mwaka mpya.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Every man regards his own life as the New Year's Eve of time.
     

Share This Page