Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka Kesho Mtaipigia Staz Makofi

Discussion in 'Sports' started by Kichankuli, May 11, 2009.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 819
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Baada ya Maxcimo kuchezeshwa Nzawisa na Chamukwale na kukubali kipigocha bao mbili bila na Bakongo, aliibuka jana na kudai kuwa wale mashabiki ambao walijitoa kimasomaso na kuibeza timu yake iliyoboranga katika mchezo huo wa kirafiki mwaka kesho watakuwa ni haohao ambao wataipigia makofi na kuchekelea ushindi itakaokuwa inawapa.

    Napata shaka kuyameza maneno ya matumaini yaliyoongelewa na Macsimo kwa sababu ana miaka minne sasa tangu awasili na kukabidhiwa mikoba na haya ndiyo matokeo yake. Kibaya zaidi ni tabia yake ya kuwachukia wachezaji wake huku akitoa sababu za kugubika za wachezaji hao kukosa nidhamu.

    Kwenye kukabiliana na athari za UKIMWI tunaaswa kuishi kwa matumaini, iwe hivyohivyo tena na kwenye soka mchezo tunaoupenda? Wadau mnasemaje
     
Loading...