Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka jana

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr.creative, Sep 5, 2011.

  1. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajf mnakumbuka mwaka jana walimu wenye stashahada walichelewa kuajiliwa mpaka 24 jan.mwaka huu.Kutokana na hali inayojionesha kwa sasa kwa wale wa tcu na mikopo, nahisi mambo ya ajira kwa walimu yanaweza yakachelewa! NI MTAZAMO TU!
     
Loading...