Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwaka huu ndo mwaka wa kushikishana adabu watanzania!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by fascist, Oct 19, 2010.

  1. f

    fascist New Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu ndo mwaka niliokua nausubili kwa hamu hapa kwetu tanzania,maana heshima haitakuja bila kumwaga damu japo kidogo,ukiangalia nchi nyingi dunian zenye maendeleo chimbuko lake ni udictator!hivyo serikali ya ccm itakapo ona damu ya watanzania imemwagika ndipo watakapo ona na kutambua sasa watanzania sio wale wa kipindi kile cha zilipendwa!!mi naona kuna kila sababu ya watanzania kupigana japo kidogo ili national cake iweze kukawanywa kwa usawa na sio kwa kina RK,JM, na wengineo!!
     
  2. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema damu isimwagike, ila lazima tuwamwage kweli
     
  3. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rudi kwanza nyumbani TZ halafu uje kumwaga kwanza damu yako maana huko Abrodi nasikia munakula matunda na vidonge vya vitamini kila dakika hivyo mwenzetu una damu ya ziada!!
    Sisi tuache hivihivi maana hii damu kidogo tuliyonayo tukianza kumwaga sasa unataka tuzikwe ktk makaburi ya halaiki!!!
    Watu kama nyinyi tunawahitaji sana murudi nyumbani maana damu yenu ni mbichi na inahamu ya kumwagika karibu nyumbani!!!
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Interhamwe in the house kumbe JWTZ waliona mbali enhee...!!!
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Utashangaa kuwa nchi nyingi zilzioendelea au zinazoendelea kwa kasi, walichinjana kwa namna moja au nyingine ndipo wakawa na mwelekeo walio nao hivi sasa; kwa mfano China ya leo pamoja na ukomunisti wao na ukiritimba wa madaraka, kiongozi yeyote akigundulika kala rushwa, basi atapata risasi ya kisogo bila huruma.Tanzania tumebahatika kuwa na amani na kutowahi kuchinjana kwa hiyo tukalea kikundi kidogo cha watawala wakawa kama wafalme. Sitashangaa iwapo kweli wimbi litatugeukia tukaanza kuchinjana wenyewe.
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wachimvi wakubwa nyie!!!
     
Loading...