Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka dume kwa jk-2011-2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIULIZE KWANZA, Apr 13, 2011.

  1. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natabiri kifo cha CCM 2011-2012,

    1. JK Hawezi kumtosa EL wala RA Na ikitokea akafanya ivo na yeye ndio mwisho wake, labda RA kidogo anaweza kutoswa,
    2. Akishindwa kuwatoa atatolewa yeye na wao na nguvu ya chama ccm au nguvu ya Umma,
    3. Na akiwatosa wote hawatakubali kufa wenyewe tena kama mwanzo watatangazana na kugawanyika kwenye makundi kitu ambacho kitapelekea tafrani kubwa na ikumbukwe EL Ana nguvu ya kila kitu na bongo ina read kilometa vizuri sana kuliko hat Mkuu wake, Anaweza kununua makanali wa4 wakampindua JK masai ni mjanja sana yule,

    Kweli huu ni mwaka dume kwa Mh JK, 'mark my word' don't wake me up until i wake u':mmph:

    Sina chama wala kadi ya chama cct....
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tumekusoma,
    Sidhani kama unasifa sawa na Sheikh Yahaya ila mapinduzi halisi ya kuiangusha serikali ya Kikwete yatatoka CCM na huo ndo mwanzo kama ulivyotabiri. Ngoja tuone maana July siyo mbali ambapo bajeti itatuonesha kama tumetabiri sawa au tumekosea.
     
  3. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The time will tell, yahaya anatumia giza ndani, mimi nimesoma alama na siongei kisiasa wala sina interest na siasa
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna mwaka dume wala jike kwa jk
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sio mwaka dume! sema mwaka TASA kwa JK -2011-2112!
     
  6. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sioni lolote hapa uchafu tu huu
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Mwaka dume km huu unahitaji rais mwanaume wa kweli na sio kisura wetu kikwete
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Miaka isiyogawanyika huwa migumu sana na huambatana na tafrani kubwa, this is 2011 & 2013...akiivuka hii basi JK kidume.
     
  9. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...