Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2030

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Luteni, Feb 13, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Najaribu kujiuliza hali na mabadiliko yatakayokuwepo mwaka 2030 duniani hasa hapa Tanzania mwaka huo nitakuwa mtu mzima ambaye nimestaafu kwa mujibu wa sheria wakati huo rais mstaafu Kikwete atakuwa na umri wa miaka 80 rais wa awamu ya tatu Mkapa atakuwa na 92 na Mzee Ruksa wakati huo atakuwa amegonga 105 kamili

    wakati huo Chama cha mapinduzi kitatimiza miaka 53 umri wa kuelekea uzeeni kitakuwepo lakini kitakuwa kimechoka sana nafikiria vyama vya upinzani vitakuwa vimepukutika na kubaki vitatu vingine ni majina tu kwenye daftari la msajili wakati huo si Tendwa tena

    wakati huo serikali itakuwa ya mseto wa vyama vinne CCM-A, CCM-B, Chadema na CUF bunge litakuwa na sura mpya kabisa zingine hata kutoka JF members nafikiria Spika wa bunge atatoka nje ya vyama atakuwa mbunge toka mgombea binafsi

    wakati huo mtoto wangu atakuwa na miaka 15 atakuwa mdadisi kweli nafikiria siku moja ataniuliza eti baba nasikia Lowassa ni baba wa Taifa, kwa nini, tumeambiwa shuleni; hapana baba wa Taifa alikuwa Nyerere alifariki kabla wewe hujazaliwa

    ataniuliza tena eti baba nasikia mlima Kilimanjaro ulikuwa Tanzania; kwani sasa uko wapi atanijibu East African Federation atakuwa amenikumbusha kwani wakati huo hatutakuwa na rais wa Tanzania ataniuliza tena eti Loliondo... na Muungano ulivu................weee nenda kalale kesho shule hapo itabidi niwe mkali.

    Jamani wana JF tumekuwa tukijikumbusha sana mambo yaliyopita ya enzi zileeee hatuwezi kujaribi angalau kubashiri kidogo mambo yajayo hata tukipatia au kukosea kwa 50% inatosha.
     
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280
    nice post Luteni, so many things to think!
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=7JwUkN1EkpQ&feature=related[/ame]
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Feb 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mhhhh?

    [​IMG]
     
Loading...