Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2015 baada ya uchaguzi mkuu mabasi toka kimara posta yatakuwa hivi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 12, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    ILI KUPAMBANA NA KUZOROTA KWA UCHUMI WA WAKAZI WA DAR,MABASI YAENDAYO POSTA YATAWEKWA VITI MAALUMU VYENYE KOMPUTER ILI UKIINGIA TU UNA LOG IN NA KUENDELEA NA KAZI,NADHAN TOKA KIMARA MPAKA POSTA UTAKUWA UMEFANYA KAZI ZA KUTOSHA-CHAGUA C.... 2015 MAISHA YAKO YAWE BORA-MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata nchi ya Kusadikika haikuwahi fikiriwa haya! Watu wanaiba screw zilizofungiwa viti uwanja wa Taifa wakauze chuma chakavu itakuwa hii?
     
  3. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    labda"CUf"
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuh, Good Imaginations, anyway its good 2 be optimistic.
     
  5. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ccm tu hao wanaanza kampeni
     
Loading...