Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwaka 2012 dunia ni yako, chaguo ni lako, chagua kupigania haki yako epuka uoga usiokuwa na manufaa.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by samirnasri, Jan 13, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2012 chagua kudai haki yako na kulinda raslimali za taifa zisiporwe na wahuni wachache kwa manufaa yao binafsi. Mtanzania unapaswa kufunguka na kutoka kwenye chupa. Haki ya mtu haiombwi bali inadaiwa na kupiganiwa ili mradi amani itawale. Epuka uoga ambao hauna manufaa kwa taifa lako.
     
  2. Secretary General

    Secretary General Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dunia ni yako chaguo ni lako, Chagua kuwa mbali na CCM chagua kuuukataa umaskini wa mawazo.
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    2012 dunia yako chaguo lako , chagua kufanya kazi kwa bidii epuka lawama zisizo na msingi,lipa kodi piga vita rushwa.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja.
    MP.
     
Loading...